Nipo tayari kukosolewa!!

Nipo tayari kukosolewa!!

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Posts
5,822
Reaction score
5,425
Habari zenu wakuu,
baada ya kusoma threads mbalimbali humu jf zinazohusu website na blog hatimaye nika gain kitu nami nikatengeneza blog yangu kwa kupitia muongozo wa humu jf na sites mbalimbali.sasa ni kama mwanafunzi alikuwa kwenye practical na sasa ni zamu yenu wadau kupitia na na kutoa ushauri wenu,kuhusu wapi nimepatia na wapi nimekosea na wapi nimebugi kabisa!! link ni hii hapa .mipo tayari kukosolewa lakini kwa lugha nzuri

WAJANJA SITE
 
Umejitahidi, ila rangi nyekundu uliyotumia kwenye maandishi sio nzuri jaribu kuibadilisha na pia blog yako ina mchanganiko wa rangi nyingi sana ingekua vizuri zaidi kama utatumia chache tu...
 
Umejitahidi, ila rangi nyekundu uliyotumia kwenye maandishi sio nzuri jaribu kuibadilisha na pia blog yako ina mchanganiko wa rangi nyingi sana ingekua vizuri zaidi kama utatumia chache tu...


Nimekuelewa mkuu nashukuru kwa hilo nalifanyia marekebisho,that is why naipenda jf na members wake
 
ni vema maandishi yabau kuwa ya rangi nyeusi..
ungetneneza uwiana kwa kutumia tangi za bendera yetu ya taifa.. ingekaa poa..
hongera kwa uthubutu...songa mbele
 
ni vema maandishi yabau kuwa ya rangi nyeusi..
ungetneneza uwiana kwa kutumia tangi za bendera yetu ya taifa.. ingekaa poa..
hongera kwa uthubutu...songa mbele

sawa mkuu nimejaribu kufuata ushauri wako hebu ipitie tena
 
sponsor bado sijapata na sijajua jinsi ya kupata hebu nielekeze king

Unaenda kwenye makampuni makubwa na sample za web yako ikizipromote kampuni hizo unawaonyesha pia unaweka strategies zako kuipromote web yako na no of hits za page yako ila jitahid kwanza kuipa promo ili iwe na hits nyingi kwanza then after that ni simple kupata sponsor
 
Unaenda kwenye makampuni makubwa na sample za web yako ikizipromote kampuni hizo unawaonyesha pia unaweka strategies zako kuipromote web yako na no of hits za page yako ila jitahid kwanza kuipa promo ili iwe na hits nyingi kwanza then after that ni simple kupata sponsor

nimekupata vilivyo king !! asante kwa advice
 
Hongera sana. With time najua utadevelop zaidi na zaidi
 
Umejaribu umeweza. Hongera sana Mkubwa.
 
Back
Top Bottom