Nipo tayari kukosolewa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipo tayari kukosolewa!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Feb 13, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wakuu,
    baada ya kusoma threads mbalimbali humu jf zinazohusu website na blog hatimaye nika gain kitu nami nikatengeneza blog yangu kwa kupitia muongozo wa humu jf na sites mbalimbali.sasa ni kama mwanafunzi alikuwa kwenye practical na sasa ni zamu yenu wadau kupitia na na kutoa ushauri wenu,kuhusu wapi nimepatia na wapi nimekosea na wapi nimebugi kabisa!! link ni hii hapa .mipo tayari kukosolewa lakini kwa lugha nzuri

    WAJANJA SITE
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well done!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Yes u can !
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,546
    Likes Received: 1,617
    Trophy Points: 280
    Hongera kuanzisha blog yako
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Ushapata sponsor? Au nini lengo la kuanzisha blog yako?
     
  6. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Umejitahidi, ila rangi nyekundu uliyotumia kwenye maandishi sio nzuri jaribu kuibadilisha na pia blog yako ina mchanganiko wa rangi nyingi sana ingekua vizuri zaidi kama utatumia chache tu...
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu
     
  8. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280

    Nimekuelewa mkuu nashukuru kwa hilo nalifanyia marekebisho,that is why naipenda jf na members wake
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    sponsor bado sijapata na sijajua jinsi ya kupata hebu nielekeze king
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    thanks
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280


    nafarijika sana kusikia hivyo
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ni vema maandishi yabau kuwa ya rangi nyeusi..
    ungetneneza uwiana kwa kutumia tangi za bendera yetu ya taifa.. ingekaa poa..
    hongera kwa uthubutu...songa mbele
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu nimejaribu kufuata ushauri wako hebu ipitie tena
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Unaenda kwenye makampuni makubwa na sample za web yako ikizipromote kampuni hizo unawaonyesha pia unaweka strategies zako kuipromote web yako na no of hits za page yako ila jitahid kwanza kuipa promo ili iwe na hits nyingi kwanza then after that ni simple kupata sponsor
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,011
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Good job guy.
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    nimekupata vilivyo king !! asante kwa advice
     
  17. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hongera sana. With time najua utadevelop zaidi na zaidi
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa mwanzo siyo mbaya
     
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Umejaribu umeweza. Hongera sana Mkubwa.
     
  20. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    asante sana glob naamini iko siku nitafika mbali kupitia wataalam wa humu jf
     
Loading...