Nipo serious

F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2017
Messages
1,004
Points
2,000
F

Fursakibao

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2017
1,004 2,000
HASARA ZA KUWA NA MWANAUME USED 1.KANYONYWA SANA MPAKA IMELEGEA
2.MDOMO UMEPAUKA NA UMECHANIKA
3.AMEPIGA MASHINE KWA WADADA WENGI MPAKA HANA TENA HAMU NAO NAPIA ASILIMIA KUBWA YA MAPLAY BOY AU YA WANAUME WAKISASA WAPENDA MITARO.
SO NINATAKA HUYU MPYA AKUTANE NA MIMI AMBAYE SIJACHAKAZWA .
Kwanini nihangaike kuolewa na used??
Nahuku kuna wanaume ambao sio used ni virgin?
Ukimpata nakulipieni honeymoon trip.
Nimetafuta tusi lakukutukana limekosa
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,514
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,514 2,000
Wew hujawah liwa au?? Ukute MTU una kyuma kama tranka LA watoto wa secondary.....
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,482
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,482 2,000
Wew hujawah liwa au?? Ukute MTU una kyuma kama tranka LA watoto wa secondary.....
Kwani nyie hamjawahi kuliwa au kula ila mnataka muoe watoto virgin.
Halafu chagua yako ni ipi.
1. Ile ya uji yaani stata haiwaki mpaka muiamshe sana ndio esearch halafu ndio iwake halafu inazima zima.
2.Au niile ipo tu hata ikifanyiwa nini haiamkii mpaka ishtuliwe na viagra.
3.Au niile ambayo inamka kwa msimu?
 

Forum statistics

Threads 1,304,177
Members 501,290
Posts 31,505,387
Top