Nipo serious

katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,481
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,481 2,000
Wadau kama wewe ni mwanaume hujawahi kumla mdada i mean kama wewe ni virgin comment here natafuta mwanaume ambaye jawahi kufanya tendo la ndoa hajawahi hata kukiss a lady ambaye hajawahi hata kuhug sister zake yeye husubiria the right time comment here.
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
454
Points
500
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
454 500
Wadau kama wewe ni mwanaume hujawahi kumla mdada i mean kama wewe ni virgin comment here natafuta mwanaume ambaye jawahi kufanya tendo la ndoa hajawahi hata kukiss a lady ambaye hajawahi hata kuhug sister zake yeye husubiria the right time comment here.
Jamani huyu asaidiwe anakoelekea atakuwa kama Nabii Tito Machibya
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
206
Points
250
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
206 250
Wadau kama wewe ni mwanaume hujawahi kumla mdada i mean kama wewe ni virgin comment here natafuta mwanaume ambaye jawahi kufanya tendo la ndoa hajawahi hata kukiss a lady ambaye hajawahi hata kuhug sister zake yeye husubiria the right time comment here.
nikikufikiria wewe katoto kazuri sijui unafanana vipi maana mada nyingi unazoongea ni za ngono...wewe inaonekana unapenda sana ngono kuliko kula wewe halafu utakuta kuna mtu huko naye anajisfia ana mwanamke kama wewe...maisha kweli ni mzunguko halafu mbaya zaidi una nyege na hujapata mtu wa kukusugua vizuri...ila siku ukigongwa ukasuguliwa mpaka ukatetemeka vizuri,,, hutakua hata na muda wa kuja kuandika huuu ujinga humu
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
206
Points
250
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
206 250
Ushauri wng kwako katoto ukimaliza vipind nenda hospital ya karibu kasubirie mjamzito atakaejifungua mtoto wa kiume mchukue huyo pekee ndie atakaekidh vigezo vyako...
Anyway pepa zikiisha ruhusu nikutafute nina kaz naww
hana lolote hawa wanawake washenzi na mapepo ya ngono yamewajaa vichwani mwao hata leo hii akiwepo mtu wa design hiyo ataambiwa hajui mapenzi...bottomline wanawake wanapenda mtu anayejua kufanya kile mwanaume anachotakiwa kufanya kwa mwili wa mwnamke...trsnslation ukiwa una mademu wengi ndio wanakupenda zaidi maana wanaona unajua kuwafikicha ndo maana utakuta mtu play boy ila mademu wanamlilia kila leo....note that **** so many girls as you can it will give experience and you will live very happy life in sexual part other wise ukijifanya mlokole utachapiwa na kudharauliwa na mwisho wa siku kuisho na stress zisizokua na maana
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,481
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,481 2,000
Ushauri wng kwako katoto ukimaliza vipind nenda hospital ya karibu kasubirie mjamzito atakaejifungua mtoto wa kiume mchukue huyo pekee ndie atakaekidh vigezo vyako...
Anyway pepa zikiisha ruhusu nikutafute nina kaz naww
Zinaisha mwezi huu wasita halafu wa saba na naenda Tanga kwa research fulani
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,481
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,481 2,000
hana lolote hawa wanawake washenzi na mapepo ya ngono yamewajaa vichwani mwao hata leo hii akiwepo mtu wa design hiyo ataambiwa hajui mapenzi...bottomline wanawake wanapenda mtu anayejua kufanya kile mwanaume anachotakiwa kufanya kwa mwili wa mwnamke...trsnslation ukiwa una mademu wengi ndio wanakupenda zaidi maana wanaona unajua kuwafikicha ndo maana utakuta mtu play boy ila mademu wanamlilia kila leo
Wewe sina mapepo koma ninaraha zangu sina siku hizi presha za hapa na pale
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
4,481
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
4,481 2,000
nikikufikiria wewe katoto kazuri sijui unafanana vipi maana mada nyingi unazoongea ni za ngono...wewe inaonekana unapenda sana ngono kuliko kula wewe halafu utakuta kuna mtu huko naye anajisfia ana mwanamke kama wewe...maisha kweli ni mzunguko halafu mbaya zaidi una nyege na hujapata mtu wa kukusugua vizuri...ila siku ukigongwa ukasuguliwa mpaka ukatetemeka vizuri,,, hutakua hata na muda wa kuja kuandika huuu ujinga humu
Nyie kila kukicha nataka mwenye bikra sijui nini blah blah sasa mimi nataka mwanaume bikra kam nyie ambaye hata hajamkiss mdada licha amle.
 

Forum statistics

Threads 1,304,173
Members 501,290
Posts 31,505,172
Top