Nipo njia panda nionyesheni njia

Nipo njia panda nionyesheni njia

chopp

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Posts
220
Reaction score
41
nina kama 25 years of age nilianza uhusiano na girl mmoja hivi mwaka 2011 me nikiwa first year yeye alikuwa anasoma certificate ya law mzumbe.ni mzuri kisura kiumbo ila tabia zake mwanzn hazikuwa mzur ila nilimbadisha sana akaanza kubadilika nilimfundisha mengi nilimpenda na nilimjali sana yeye pia ivy ivyo

nilijitaidi nisimpe mimba kipindi bado tunasoma sikupenda kumbebesha mzigo.mwaka jana mm nilifanikiwa kumaliza chuo bachelor ya education yy akiwa diploma bado nilimtembelea chuon kwao tukakutana kwabahati mbaya nikampa ujauzito aliumia sana hakuwa tayar kuibeba alitaka atoe nikamzuia

Sipend kuua kiumbe kisichonahatia nilitumia mda mwingi kumpa moyo nakumshawish asitoe japokuwa mshua wake ni mkali sana na akijua inaweza ikiwa mwisho wake kusoma

mm nimepangiwa musoma vijijini yeye anamaliza mwezi wa saba kasema siwezi kwenda kwetu na mimba nitakuja huko huko musoma tuilee wote mimba hadi nijifungue na mtt akue kue na kusoma atakaa mwaka mmoja kwanza alee mtoto sasa ivi mimba ina miezi minne

naombeni mnishauri je nikubali aje musoma? na vp kuhusu kwao watasemaje? na vp akipata matatizo si msala kwangu ila kwao napajua dada ake na mama ake wananijua ila mama ake hawaishi pamoja na baba ake . pia girl wangu kafanya siri hakuna anaye jua na anasisiza awezi kurudi kwao Dar
 
nenda kwao kamalize msala utapata inshu nyengine ukimng'amua bila baraka za wazazi.
 
Nenda home kwao wakutambue huo msala m2 wang lolote likitokea baya utaumia.
 
Kosa la huwa halirekebishwi kwa kuendelea kufanya kosa au makosa mengine zaidi utakuwa unaimarisha tu makosa yaliyotangulia...

Hebu nenda kajisalimishe kwa wazazi wa huyo binti la sivyo utakuja kujuta maishani mwako kwa kutorekebisha hapo ulipokosea...
 
Pole kaka, nendeni tu kwa wazee mtayamaliza.


||"You were too young to understand"||
 
You should have thought about this sooner my friend.
 
Nenda kajisalimishe kwa wazee wake uishi kwa amani na UMPENDAE.
 
Mh! kaka issue iko ngumu..ushauri wangu ni Bora ukaongea na wazee wako(ama Baba, baba mdogo au hata mjomba) waitafute familia ya huyu Binti waende wakaelezee mambo yaliojiri...na pia utawaelezea wazee wako msimamo wako...wataenda kuyamwaga ao maji ya maharage kwa wazee wake halafu utasikiliza uo mshindo...Ila naamini vitambaa vyeupe kwa vyeupe havichafuani...wataelewana tu....Kwa huku kwetu Zenj..huwezi kujipeleka kwa mtu uliemvunjia heshima...kwa sabau kuivaa pete ya watu bila ya Idhini ya wenyewe ni Dharau...
 
Usithubutu kuishi na uyo binti bila wazazi wake kujua.Mtafute ata shangazi yake umwambie ili na yeye awaambie wazazi wa binti.
 
mhm...wee hukuwa na nia ya dhati ya kutompa mimba huyo dada.
 
Mimba ya bahati mbaya ndio ipi hiyo? We jiandae kulazwa.Nenda kajisalimishea kwa huyo mzee ukale kipondo lakini mwisho wa siku ndio umeshakuwa ndugu yao.
 
Nyie vijana wa siku hizi mafedhuri sana, unamchezea chezea mtoto wa watu halafu yakikukuta makuu unaanza kuweweseka.
Mi nshawahi kumnasa vibao chalii mmoja alimtia mimba mdogo wangu baadae wakaenda kujificha huko msoma. Nilimfuatilia mpaka walipo hasira zikanipanda na ukiangalia nilijinyima kumsomesha mdogo wangu mpaka hapo alipofikia halafu kinyang'au kinaloweka kikojoleo tuu bila kufuata utaratibu.
Mnakera sana.
 
Mkuu nenda tu kwa wazazi, ila tuma kwanza watu wazima, wapunguze hasira za wazazi wa binti.
 
Nyie vijana wa siku hizi mafedhuri sana, unamchezea chezea mtoto wa watu halafu yakikukuta makuu unaanza kuweweseka.
Mi nshawahi kumnasa vibao chalii mmoja alimtia mimba mdogo wangu baadae wakaenda kujificha huko msoma. Nilimfuatilia mpaka walipo hasira zikanipanda na ukiangalia nilijinyima kumsomesha mdogo wangu mpaka hapo alipofikia halafu kinyang'au kinaloweka kikojoleo tuu bila kufuata utaratibu.
Mnakera sana.

wewe hutumii watoto wa watu?
 
Futa kauli ya mimba ya bahati mbaya...

Nenda kwa wazazi mapema sana act as father kulea mimba na kukaa na mtoto watu bila baraka za wazazi ni msala
 
Wahi kwa wazazi mapema kabla matatizo hayajaanza na huyo bint awaeleze wazazi hana jinsi jambo lishatokea heri nusu shari kuliko shari kamili
 
Back
Top Bottom