Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,846
- 16,702
What if Hitler w as absent?
Are you done ?
Naomba maoni yakoAre you done ?
Naomba maoni yakoMaswali ya Vita vya pili ya dunia
Naomba maoni yakoNaomba maoni yako
Hitler ndo nani?
Changia mada mkuuKwa hio hao uliowatag ndio unataka uchangie nao mada au mimi ndio sijaelewa?
Changia mada piaUzi tayari ?
Mein fuhrer, chanzo cha nyerere kupata uhuru mapemaHitler ndo nani?
Ulikuwa Tungi nini ? mada uliandika kipimbi sana mpaka mods wameEdit na kuondoa tags zako .Changia mada pia
Kwanini?😄😄😄Ulikuwa Tungi nini ? mada uliandika kipimbi sana mpaka mods wameEdit na kuondoa tags zako .
Uzi wako wa kipimbi sana .Kwanini?😄😄😄
Jiulize pia kama Baba yako asingekuwepo. Utapata jibu la Hitler.Naomba maoni yako
😄😄😄😄😆🙌Uzi wako wa kipimbi sana .
😄😆Jiulize pia kama Baba yako asingekuwepo. Utapata jibu la Hitler.