Nipo katika mahusiano na mama mtoto wake naye kadata.

Nipo katika mahusiano na mama mtoto wake naye kadata.

Ma mbwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2019
Posts
1,404
Reaction score
3,507
Wakuu habari wakati mwingine mambo yanaweza kutokea mpaka usipate jibu. Ni kwamba nipo katika mahusiano na single mother na ana mtoto mkubwa wa kike miaka 18+ na mtoto anajua mahusiano yetu.

Japo mahusiano yetu ni ya siri sana na huyu mama ndiye aliyemwambia mwanaye japo nikimuuliza mama kama kuna mtu amemwambia kuhusu mahusiano yetu anakataa kabisa.Cha kushangaza huyu mtoto ameanza kunitumia sms na kuniambia ananipenda na kweli nimejiridhisha kwani nilimtega tukutane sehemu ili nione kama atakuja

Na kweli alikuja ila hatukufanya chochte kile.Huyu binti sikuwahi kumfikiria hata siku moja ila toka aanze kuniambia haya maswala kwa sasa hivi ameteka sana akili yangu na namuwaza sana japo najaribu kujizuia sana

Kwani nahisi kuwa inaweza kumletea matatizo kama radhi kwakwe.
Ushauri wenu wadau katika hili kumbukeni sisi wanaume hiki kichwa cha chini kikianza kufyata inafyatuka kweli kweli.
 
Mkuu, kuna mambo mengine haupaswi ata kuyaleta kwenye kadamnasi kwasababu majibu yake yako wazi. Ila kama hiki ulicholeta ni kibwagizo tu basi sawa
 
[emoji124][emoji124][emoji124]
Kamalizie tuu ulipobakisha hakuna namna,mradi ushasema unamuwaza mda wote.

Na malipo ya hayo ni kwa mama mtt wako wataliwa km utakavyowala hao.
 
Write your reply...kuna usemi unasema ""mtoto wa mwenzio ni mke wako mdogo""

kwani mkuu huyo mtoto umezaa wewe? umeoa huyo mwanamke? sasa Kama ni hapana unashindwa nini hapo ni kama unademu mtoto ni mchepuko shauri yako we muite usimtafune atakuita hanithi

embu acha kutuahibisha mabaharia
 
Once malaya ni malayaa tu...!! Punguza ufisi
 
Mkuu, kuna mambo mengine haupaswi ata kuyaleta kwenye kadamnasi kwasababu majibu yake yako wazi. Ila kama hiki ulicholeta ni kibwagizo tu basi sawa
usipo yaleta kwenye jamii na kuomba ushauri unaweza kuchukua maamuzi ambayo yanaweza kukugharimu na familia yako yote
 
Write your reply...kuna usemi unasema ""mtoto wa mwenzio ni mke wako mdogo""
kwani mkuu huyo mtoto umezaa wewe? umeoa huyo mwanamke? sasa Kama ni hapana unashindwa nini hapo ni kama unademu mtoto ni mchepuko shauri yako we muite usimtafune atakuita hanithi
embu acha kutuahibisha mabaharia
mh.
 
usipo yaleta kwenye jamii na kuomba ushauri unaweza kuchukua maamuzi ambayo yanaweza kukugharimu na familia yako yote
Mkuu, kuna mambo yanatofautisha wanaume na wavulana, sipendi nifikirie uko kwenye kundi ambalo pengine haupo
 
Wakuu habari wakati mwingine mambo yanaweza kutokea mpaka usipate jibu. Ni kwamba nipo katika mahusiano na single mother na ana mtoto mkubwa wa kike miaka 18+ na mtoto anajua mahusiano yetu japo mahusiano yetu ni ya siri sana na huyu mama ndiye aliyemwambia mwanaye japo nikimuuliza mama kama kuna mtu amemwambia kuhusu mahusiano yetu anakataa kabisa.
Cha kushangaza huyu mtoto ameanza kunitumia sms na kuniambia ananipenda na kweli nimejiridhisha kwani nilimtega tukutane sehemu ili nione kama atakuja na kweli alikuja ila hatukufanya chochte kile.
Huyu binti sikuwahi kumfikiria hata siku moja ila toka aanze kuniambia haya maswala kwa sasa hivi ameteka sana akili yangu na namuwaza sana japo najaribu kujizuia sana
Kwani nahisi kuwa inaweza kumletea matatizo kama radhi kwakwe.
Ushauri wenu wadau katika hili kumbukeni sisi wanaume hiki kichwa cha chini kikianza kufyata inafyatuka kweli kweli.
kula kuku na mayai yake na utumbo pia
 
NI WAZI WEWE BUSARA YAKO NI ZERO KWA KUTAKA USHAURI KWENYE KITU KIKO WAZI JE BINTI WAKO AKIKUTAKA UTAFANYAJE
 
Back
Top Bottom