Nipo Dilema hook me up!

Mtized one

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
46
Points
0

Mtized one

Member
Joined Jul 27, 2011
46 0
Nipo dilema wadau...nisaidieni mawazo,
Mimi ni sijaoa..umri unanitosha,
ishu ipo hivi nina girl frnd ambaye ananipenda sana coz nimepitia c2atn kibao still akastand na mim..at the same time kuna binti nampenda naye ananipenda sana ambaye nilimpanga akaelewa kuwa nina Gf tukaiba mwisho tukabrek up coz alishindwa kuwa 2nd chance...sasa utofauti wao nikuwa huyo anaenipenda ana akili za maisha while huyu ninayempenda she thnks life z too easy hana mipango...kitabia they both cool. NOW NATAKA NIOPOE KI1 YUPI
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,941
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,941 2,000
Nipo dilema wadau...nisaidieni mawazo,
Mimi ni sijaoa..umri unanitosha,
ishu ipo hivi nina girl frnd ambaye ananipenda sana coz nimepitia c2atn kibao still akastand na mim..at the same time kuna binti nampenda naye ananipenda sana ambaye nilimpanga akaelewa kuwa nina Gf tukaiba mwisho tukabrek up coz alishindwa kuwa 2nd chance...sasa utofauti wao nikuwa huyo anaenipenda ana akili za maisha while huyu ninayempenda she thnks life z too easy hana mipango...kitabia they both cool. NOW NATAKA NIOPOE KI1 YUPI
Hiyo nyekundu maana yake nini?
 

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,573
Points
2,000

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,573 2,000
Je unaahidi au una mpango wa kuwa mwaninifu pindi utakapofunga pingu ya maisha?<br />
<br />
If yes! Oa umpendaye!<br />
If not! Oa anayefaa kuwa mke!<br />
<br />
Don't ask me why! Just figure it urself!
 

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,024
Points
1,500

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,024 1,500
Nipo dilema wadau...nisaidieni mawazo,
Mimi ni sijaoa..umri unanitosha,
ishu ipo hivi nina girl frnd ambaye ananipenda sana coz nimepitia c2atn kibao still akastand na mim..at the same time kuna binti nampenda naye ananipenda sana ambaye nilimpanga akaelewa kuwa nina Gf tukaiba mwisho tukabrek up coz alishindwa kuwa 2nd chance...sasa utofauti wao nikuwa huyo anaenipenda ana akili za maisha while huyu ninayempenda she thnks life z too easy hana mipango...kitabia they both cool. NOW NATAKA NIOPOE KI1 YUPI
Kwa upande wangu kumshauri mtu ambaye sio mwaminifu siwezi. Ushauri wangu ni kuacha uasherati, kitendo cha ww kuwa na wapenzi wawili sio kizuri especially kwa yule 1st luv wako.
Pili huyo dada anayekubali kuwa na ww wakati anafahamu una mpenzu naye ni kicheche na sio cool kama inavyodai.
 

Mtized one

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
46
Points
0

Mtized one

Member
Joined Jul 27, 2011
46 0
Hapa ndio sehemu watu wanafika wanachelewa kuoa....hii naona imenikuta...ukiacha uzuri wa sura..hamna anayependa kibaya..its mater of perseption...& the girl nilikua na chit nae stil yuko available(single) til now... I hv prov of tht coz 4 the time being we ar JUST FRIENDs..and she z so strictly on that term.."FRIENDS" hadi nitakapo mak dicision btn them...& I care both f 'em.Who to have..
Am stil in Dilema ...can I be with the one who lovs me too much or otherwise?
I need ua advise brothrz & sisters.
 

Mtized one

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
46
Points
0

Mtized one

Member
Joined Jul 27, 2011
46 0
Suala la uaminifu ni kitu kingine mdau..cwez semea hilo..Pili- Huwez mwita kicheche while inadepend najinc nilivyomwingia til the day namtaarifu abt mwenzake..it was late to her....3rd...Ukiwa mwanaume kuna vitu abt thz utanielewa ndugu yangu huwezi kusema uaminifu coz dah!..its Man nature to Concure...its a man theme..thats how we are we can love 1 & atracted by another at he same time..Plz don't judge in -ve way.
 

Mtized one

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
46
Points
0

Mtized one

Member
Joined Jul 27, 2011
46 0
Je unaahidi au una mpango wa kuwa mwaninifu pindi utakapofunga pingu ya maisha?&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
If yes! Oa umpendaye!&lt;br /&gt;<br />
If not! Oa anayefaa kuwa mke!&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Don't ask me why! Just figure it urself!
<br />
<br />
Ninachoweza sema ni kuwa Nitamjali mke wangu nakumpa nafasi na vyote anavyostahili vitakavyokua ndani ya uwezo wangu.Natumaini hivyo na Mungu anisaidie japo najua lina changamoto zake.
 

Yasmin

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
242
Points
0

Yasmin

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
242 0
Hapa ndio sehemu watu wanafika wanachelewa kuoa....hii naona imenikuta...ukiacha uzuri wa sura..hamna anayependa kibaya..its mater of perseption...&amp; the girl nilikua na chit nae stil yuko available(single) til now... I hv prov of tht coz 4 the time being we ar JUST FRIENDs..and she z so strictly on that term..&quot;FRIENDS&quot; hadi nitakapo mak dicision btn them...&amp; I care both f 'em.Who to have..<br />
Am stil in Dilema ...can I be with the one who lovs me too much or otherwise?<br />
I need ua advise brothrz &amp; sisters.
<br />
<br />
just follow ur heart
 

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Points
195

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 195
Suala la uaminifu ni kitu kingine mdau..cwez semea hilo..Pili- Huwez mwita kicheche while inadepend najinc nilivyomwingia til the day namtaarifu abt mwenzake..it was late to her....3rd...Ukiwa mwanaume kuna vitu abt thz utanielewa ndugu yangu huwezi kusema uaminifu coz dah!..its Man nature to Concure...its a man theme..thats how we are we can love 1 &amp; atracted by another at he same time..Plz don't judge in -ve way.
<br />
<br />

hiyo 'WE' ni wewe na nani? Ila oa ambaye unampenda sio unayemtamani maana unayemtamani utamkinai utatamani mwingine tena
 

dazu

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
365
Points
0

dazu

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
365 0
Unatuuliza ......unatutega? Maana wewe ndo unawafahamu. Lazima kuna jibu unalotamani tukupatie. Ua umpendaye kaka!
 

tonyk2

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
40
Points
0

tonyk2

Member
Joined Nov 16, 2010
40 0
Mwanamke mzuri nihuyo ambaye umepitanae katika hali tofauti aka stand huyo ambaye alishindwa kuvumilia akakuacha huyo hafai kwani ikitokea shida atasepa sasa amua mwenyewe. wanawake wengi wanapenda mazuri tu yakikutokea mabaya wanakukimbia sasa kuwa makini.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,463
Points
2,000

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,463 2,000
Huyu ni mzinzi tu anapoteza muda wa Great Thinkers hapa. Yaani unabahatika unampata GF anakupenda na kuwa nawe katika hali zote halafu unachezea shilingi chooni? Ngoja shilingi itumbukie chooni halafu ushuke huko ukaiokote. Kila la hari na umalaya wako.
 

Forum statistics

Threads 1,358,210
Members 519,262
Posts 33,162,581
Top