nipepo kaniingia au nn?


M

maimatha

Senior Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
107
Likes
69
Points
45
Age
48
M

maimatha

Senior Member
Joined Mar 2, 2013
107 69 45
hata kama ni kupenda mwenzenu nimepitiliza, nampenda hajal hisia zangu nampigia cm hapokei wakat mwingine anajib im tired nataka kulala, nimeamua kukaa kimya labda atanitafuta kimya wiki sasa hajanitafuta zaidi ya leo kanisms hi! nifanyeje nimejarbu kujizuia nahisi nateseka sana juu yake nampenda haijalish hata tuwe folen kama NMB, nitavumilia sababu nampenda sana. ushaul jmn
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Mapenzi "yamekuchanginyi"pole sana,ila kwa vile umeishayavulia nguo yaoge.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Unaomba ushauri wa nini tena wakati umesema "haijalish hata tuwe folen kama NMB, nitavumilia sababu nampenda sana".
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
Unaomba ushauri wa nini tena wakati umesema "haijalish hata tuwe folen kama NMB, nitavumilia sababu nampenda sana".
kishajishauri huyo.....mwache aendelee na foleni kama ya NMB mwisho wake atauona
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Hongera kwa kupenda shosti. Huo ni uamuzi wa busara . Komaa na foleni mwaya, ndo daslamu yetu hiyo.
 
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
2,305
Likes
459
Points
180
UNDENIABLE

UNDENIABLE

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
2,305 459 180
Unaomba ushauri wa nini tena wakati umesema "haijalish hata tuwe folen kama NMB, nitavumilia sababu nampenda sana".
duuuuuuuu! kimbiza mwizi meen!
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
anabip ushauri
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Tukishauri nini? Chapa lapa hapo hamna kitu
 
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
1,350
Likes
213
Points
160
simbamzeewamwakidila

simbamzeewamwakidila

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
1,350 213 160
Mtoka pabaya ushauri wako unaniacha hoi
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Mbona unajitafutia matatizo hivo?..au ndio wa kwanza kukugegeda ukajua huyo ndio mwisho wa lami, toka ndani ya box!..huyo tayari hakufai,utajisababishia presha bure...au ulimpata kwa tabu?...TUNZA UTU WAKO,kama unaitamani hiyo foleni nenda na usirudi kutulilia hapa kwa matatizo yatakayosababishwa na hili....dont be cheap in that way...
 
The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
355
Likes
34
Points
45
The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
355 34 45
Just keep on waiting.,foleni ina watu wachache kama 50 hivi na anahudumiwa wa kwanza!
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,102
Likes
564
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,102 564 280
Unaomba ushauri wa nini tena wakati umesema "haijalish hata tuwe folen kama NMB, nitavumilia sababu nampenda sana".
aisee! Yan anataka kujipeleka mwenyewe kwa mdomo wa mamba!? Mh! Kweli kpendacho roho! Loh!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,336 280
mh... kwani ndio huyo? wengine wapo....
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
Mbona unajitafutia matatizo hivo?..au ndio wa kwanza kukugegeda ukajua huyo ndio mwisho wa lami, toka ndani ya box!..huyo tayari hakufai,utajisababishia presha bure...au ulimpata kwa tabu?...TUNZA UTU WAKO,kama unaitamani hiyo foleni nenda na usirudi kutulilia hapa kwa matatizo yatakayosababishwa na hili....dont be cheap in that way...
umenena sawa mkuu...ila sikio la kufa halisikii dawa
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
aisee! Yan anataka kujipeleka mwenyewe kwa mdomo wa mamba!? Mh! Kweli kpendacho roho! Loh!
Kupenda kubaya wewe!!!!!
Hasa upende usipopendwa, utajuta kumfahamu huyo uliyemlove.
 
M

maimatha

Senior Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
107
Likes
69
Points
45
Age
48
M

maimatha

Senior Member
Joined Mar 2, 2013
107 69 45
nahisi nimerogwa kuna wakati nafuta namba yake lakin naitafuta tena mimi mwenyewe daaah!!!!
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,149
Likes
1,624
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,149 1,624 280
Akufukuzae akwambii toka.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,513
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,513 280
Mmmmmh mmh
 
K

Kibambaza

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
K

Kibambaza

Member
Joined Jun 5, 2013
16 0 0
mmmh!!,"kweli kipendacho roho hula nyama iliooza"endelea kupenda mama,!
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692