Nipeni Pole


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,940
Likes
4,254
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,940 4,254 280
Jana nimekutana na demu wangu ambaye nilifanya nae matusi mara moja, mwezi wa saba, mwaka jana
Ni demu mkali mno, ni mhudumu wa hoteli maarufu hapa town.

Kwa sababu nilikua najali maisha yangu, nilitumia kinga,kwani nilijua wahudumu wengi wa mahoteli si waaminifu.
Yeye ndo alinisisitiza nisitumie kinga, kitu ambacho kilinifanya niamini hata kwa wengine huwa anawashauri hivo.
Kwasasa ameolewa na ana mtoto anayenyonya.
Najilaumu kwanini nilivaaga c***om, kwani nilimkuta akinyonyesha, inamaana hana maambukizi ya ngoma.
Actually nisingevaaga ningemfaidi sana yule mtoto.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
eeeeeeeeeeeeh dunia ina mambo!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
nani alikwambia wanaonyonyesha hawana ngoma?....na pia ungemkira mtoto wa watu bure
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,781
Likes
34,894
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,781 34,894 280
Jana nimekutana na demu wangu ambaye nilifanya nae matusi mara moja, mwezi wa saba, mwaka jana
Ni demu mkali mno, ni mhudumu wa hoteli maarufu hapa town.

Kwa sababu nilikua najali maisha yangu, nilitumia kinga,kwani nilijua wahudumu wengi wa mahoteli si waaminifu.
Yeye ndo alinisisitiza nisitumie kinga, kitu ambacho kilinifanya niamini hata kwa wengine huwa anawashauri hivo.
Kwasasa ameolewa na ana mtoto anayenyonya.
Najilaumu kwanini nilivaaga c***om, kwani nilimkuta akinyonyesha, inamaana hana maambukizi ya ngoma.
Actually nisingevaaga ningemfaidi sana yule mtoto.
Karne hii bado kuna watu wanaamini eti kwa kuwa mtu ananyonyesha basi hana maambukizi ya ngoma? Dah! Huyu ni mtu ambaye naamini ana elimu yake. Sijui wale ndugu zangu ambao hawajawahi kuliona darasa inakuwaje.

Mungu aepushie mbali! LMAO!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,781
Likes
34,894
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,781 34,894 280
nani alikwambia wanaonyonyesha hawana ngoma?....na pia ungemkira mtoto wa watu bure
Umeniacha mbali kidogo kwenye hiyo blue mshiki! Nimekugongea senksi umeiona?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,083
Likes
677
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,083 677 280
KakaJambazi ulitaka kuyafanyia maisha yako UJAMBAZI na kuyaua kwa dhuluma ya tamaa. Mshukuru mungu hapo ulipofika. Maisha lazima yaendelee!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Umeniacha mbali kidogo kwenye hiyo blue mshiki! Nimekugongea senksi umeiona?
nilikuwa namaanisha kum'bemenda mtoto wa dada wa watu
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Pole!
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Wee kaka Jambazi wewe! Mshukuru Mungu ulivaa. Mimi nina ushahidi wa watu walionyonyesha watoto wao na huku wana maambukizi. Usijejaribu kuchezea kamari maisha yako
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,781
Likes
34,894
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,781 34,894 280
nilikuwa namaanisha kum'bemenda mtoto wa dada wa watu
Ahaa! Kwa hiyo ukaamua kuandika Ki-hanjo siyo? Afu ndo nini ulichofanya sasa? Ngoja ntakuPM......
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
mmh kwani hakuna wazuri wengine??
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Karne hii bado kuna watu wanaamini eti kwa kuwa mtu ananyonyesha basi hana maambukizi ya ngoma? Dah! Huyu ni mtu ambaye naamini ana elimu yake. Sijui wale ndugu zangu ambao hawajawahi kuliona darasa inakuwaje.

Mungu aepushie mbali! LMAO!
Yani kweli hii kali, sijawahawi kuhisi kuna such ignorancy hata hapa JF.
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Halafu, pls mods peleka kule ukubwani, we dont need this here.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Actually nisingevaaga ningemfaidi sana yule mtoto.
kweli wewe kaka ni jambazi, yaani ulimega mke wa mtu? hehehe anyway, majuto siku zote ni mjukuu! sasa hivi unajutia kwanini ulimega na cd, lakini ungeuvagaa umeme ungejutia tena kwanini hukumega kwa cd, kazi kweli kweli! we endelea kuangalia tu kwa macho! mwenye mali anakula tunda lake taratibuuuuuuu!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Jana nimekutana na demu wangu ambaye nilifanya nae matusi mara moja, mwezi wa saba, mwaka jana
Ni demu mkali mno, ni mhudumu wa hoteli maarufu hapa town.

Kwa sababu nilikua najali maisha yangu, nilitumia kinga,kwani nilijua wahudumu wengi wa mahoteli si waaminifu.
Yeye ndo alinisisitiza nisitumie kinga, kitu ambacho kilinifanya niamini hata kwa wengine huwa anawashauri hivo.
Pole sana kakajambazi kwani unaonyesha jinsi unavyojifikiria wewe tu!!! how far are you sure kwamba wewe hujaathirika?... kuna vituo vya ushauri nasaha tena bora nakushauri uende huko upate ilmu
Kwasasa ameolewa na ana mtoto anayenyonya.
Najilaumu kwanini nilivaaga c***om, kwani nilimkuta akinyonyesha, inamaana hana maambukizi ya ngoma.
Actually nisingevaaga ningemfaidi sana yule mtoto.
Aisee kweli unahitaji elimu maana sio kila anayenyonyesha hana ukimwi
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Are you serious?????? mungu atuepushe na watu kama wewe!!
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,877
Likes
453
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,877 453 180
UUUfffffffffffff!!!!What a crap!!
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
Endelea na tabia hiyohiyo nzuri ya kuvaaaa xxxxx tena ikiwezekana vaa hata nne kwa mpigo ikipasuka moja zinabaki tatu. Binadamu huishi mara moja tu.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Aliyekuambia kunyonyesha ni aishara ya kutokuwa na ngoma nani?
 

Forum statistics

Threads 1,213,173
Members 461,994
Posts 28,469,219