Nionavyo mimi:Ligi Kuu ya Vodacom Tz ingesimama kupisha Int'l break.


U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,785
Likes
1,463
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,785 1,463 280
Kama wafanyavyo wenzetu Ulaya na kwingineko duniani,ligi yetu ya Vodacom ingekuwa inasimama ili kupisha michezo ya kimataifa.maana kwa sasa kuna timu zimeshacheza mechi tano zingine zina 2 tu,hivyo itapelekea upangaji wa matokeo baadae.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
huwa ipo kwa simba na yanga na sasa hivi azam ila hawa wengine wanaendelea kucheza..

na hilo wazo lako ni zuri sana na ni endelevu..
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,785
Likes
1,463
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,785 1,463 280
huwa ipo kwa simba na yanga na sasa hivi azam ila hawa wengine wanaendelea kucheza..

na hilo wazo lako ni zuri sana na ni endelevu..
Nafikiri si Simba na Yanga,ila walikuwa na idadi fulani ya wachezaji kati ya 3-5,suluhisho ni kusimamisha ligi.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Nafikiri si Simba na Yanga,ila walikuwa na idadi fulani ya wachezaji kati ya 3-5,suluhisho ni kusimamisha ligi.
na shida nini mkuu tff bado kale ka usimba na yanga ndio kanawasumbua wao wanafikiria matumbo yao halafu pia karibu maamuzi mengi siku yako ki siasa zaidi..
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,785
Likes
1,463
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,785 1,463 280
na shida nini mkuu tff bado kale ka usimba na yanga ndio kanawasumbua wao wanafikiria matumbo yao halafu pia karibu maamuzi mengi siku yako ki siasa zaidi..
Hata iweje timu hizi lazima zibebwe tu,ama kweli.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
<br />
<br />
kwani nyie ml&#305;kuwa mnataka n&#305;n&#305;?
tunataka iwe kama ya ulaya inasimama pindi mashindano ya kimataifa yanapofanyika kama ili tokea wiki iliyopita. unajingine mkuu
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,785
Likes
1,463
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,785 1,463 280
tunataka iwe kama ya ulaya inasimama pindi mashindano ya kimataifa yanapofanyika kama ili tokea wiki iliyopita. unajingine mkuu
Hiyo ndio itaifanya ligi iwe balanced.
 
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
845
Likes
22
Points
35
NG'OTIMBEBEDZU

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
845 22 35
Hiyo ndio itaifanya ligi iwe balanced.
Mkuu, lini uliwahi kusikia TFF ina kalenda ya kuendesha shughuli zake! Mambo mengi yanaendeshwa kihisiahisia tu.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,785
Likes
1,463
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,785 1,463 280
Mkuu, lini uliwahi kusikia TFF ina kalenda ya kuendesha shughuli zake! Mambo mengi yanaendeshwa kihisiahisia tu.
Ni kama genge la wasanii wanangoja mechi za Simba na Yanga wale fweza.
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713