hopenality
Member
- Aug 4, 2015
- 15
- 3
Msaada Wadau Naskia Hizi Window Phone zinatabia ya kushindwa kudisplay menu za Mpesa Tigo pesa au hata kifurushi sasa wana jamvi mnanisaidiaje ili nisinunue Lumia ya namna hiyo Msaada Jamani
Msaada Wadau Naskia Hizi Window Phone zinatabia ya kushindwa kudisplay menu za Mpesa Tigo pesa au hata kifurushi sasa wana jamvi mnanisaidiaje ili nisinunue Lumia ya namna hiyo Msaada Jamani
Lumia zote zinazoishia na 20 i.e 920,620, 950, etc kwenda juu zinapiga menu za Mpesa bila shida kwa kuwa hizi zina Windows Phone 8 na kwenda juu.Si kweli, ni baadhi. Nasikia W7 ndio zinatabia hizo, mi nina W8 ipo poa tu
Lumia zote zinazoishia na 20 i.e 920,620, 950, etc kwenda juu zinapiga menu za Mpesa bila shida kwa kuwa hizi zina Windows Phone 8 na kwenda juu.
Lumia zinazoishia na 10 i.e 510,610 na kushuka chini ndo avoid kabisa, hizi zina WP 7 ambayo haiwezi kufanya USSD menus.
mkuu Kwa maana Hiyo Basi Inabidi Nivute Lumia W8
Kama umeshajua utamu wa android basi Windows itakupa shida sana.
Mana mostly ni kwa watu wasiocomplicate na maisha.