Nini vipaumbele vya Serikali ya awamu ya sita?

Jorojik

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,906
2,000
Nimekuwa nikifuatilia Hotuba za Rais kila kukicha ila sijaelewa vipaumbele vya serikali ya awamu ya sita. Mara madarasa, mara zahanati, mara kwenda ulaya. Kwa ufupi ninaona kwama tumepoteza uelekeo
Vipi unataka kupoteza watu iwe moja ya vipeombele zake? Tujeze tafadhali.
 

UVIKO

JF-Expert Member
Jun 14, 2021
285
500
1.kutafuta democrasia na mataifa ya nje 2.50 /50 baina ya jinsia ya kike na ya kiume 3.kuwamini watu ambao ni madui zake wa ndani pia watamsumbua 2025 4.kumurudisha January makamba ndani ya mfumo Sasa hapa amepigwa changalamacho hapa sasa MDA utatuambia 5.

Kuzungumzia kuhusu TUHUMA ya mboe kuwa NI gaidi lakini hapa kuna mawili a.hapa inawezekana aliamini maneno ya wasaidizi wake ndiyo maana akazungumza hadharani kuhusiana na kesi ya mbowe b kwa asilimia mbowe atafungwa na kuna siku atatolewa Kwa msamaha WA raisi the time will tell n.k ,mama NI mama MDA utatuambia
 

NIMEONA

JF-Expert Member
Aug 4, 2019
1,974
2,000
Hahahaaaa, WACHAWI bwana!
Sasa tufanye hivi, hana vipaumbele vyovyote hivyo nendeni tu mkamtoe na mumuweke huyo polepole tupumzike kelele
 
  • Thanks
Reactions: Tui

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Mar 10, 2016
1,552
2,000
Hahahaaaa, WACHAWI bwana!
Sasa tufanye hivi, hana vipaumbele vyovyote hivyo nendeni tu mkamtoe na mumuweke huyo polepole tupumzike kelele
Kama unavijua, vitaje!
1.kulinda masilahi ya Kikwete
2.Kuzuru nchi zote za ulaya na Amerika
3.Kugawa pato la nchi sawa Kati ya Zanzibar na Tz
 

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
15,677
2,000
Nimekuwa nikifuatilia Hotuba za Rais kila kukicha ila sijaelewa vipaumbele vya serikali ya awamu ya sita. Mara madarasa, mara zahanati, mara kwenda ulaya. Kwa ufupi ninaona kwama tumepoteza uelekeo
Vipaumbele vya awamu ya sita ni kumalizia miradi yote ya awamu ya tano ili isiishie njiani na kubakia magofu.

Kipaumbele cha pili ni kuwa rafiki na jumuiya ya kimataifa, ndio maana Mulamula akapewa nafasi ya uwaziri wa mambo ya nje ili uzoefu wake urudishe uhusiano mwema na mataifa haswa yale makubwa duniani.

Kipaumbele cha tatu ni kuhakikisha nchi nzima inapata maji, miradi mikubwa inafunguliwa miaka ya sasa.

Huo ni mueleko tosha kabisa. Kikao kama kile cha COP26 kuhudhuriwa na rais mwenyewe ni sehemu tu ya umakini wa muelekeo mzima wa awamu ya sita.
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
5,185
2,000
Vipaumbele vya awamu ya sita ni kumalizia miradi yote ya awamu ya tano ili isiishie njiani na kubakia magofu.

Kipaumbele cha pili ni kuwa rafiki na jumuiya ya kimataifa, ndio maana Mulamula akapewa nafasi ya uwaziri wa mambo ya nje ili uzoefu wake urudishe uhusiano mwema na mataifa haswa yale makubwa duniani.

Kipaumbele cha tatu ni kuhakikisha nchi nzima inapata maji, miradi mikubwa inafunguliwa miaka ya sasa.

Huo ni mueleko tosha kabisa. Kikao kama kile cha COP26 kuhudhuriwa na rais mwenyewe ni sehemu tu ya umakini wa muelekeo mzima wa awamu ya sita.

1B7D93AF-01FD-4B36-8D56-147BB5553545.jpeg
 

cotyledon

JF-Expert Member
Aug 25, 2018
1,111
2,000
Vipaumbele vya awamu ya sita ni kumalizia miradi yote ya awamu ya tano ili isiishie njiani na kubakia magofu.

Kipaumbele cha pili ni kuwa rafiki na jumuiya ya kimataifa, ndio maana Mulamula akapewa nafasi ya uwaziri wa mambo ya nje ili uzoefu wake urudishe uhusiano mwema na mataifa haswa yale makubwa duniani.

Kipaumbele cha tatu ni kuhakikisha nchi nzima inapata maji, miradi mikubwa inafunguliwa miaka ya sasa.

Huo ni mueleko tosha kabisa. Kikao kama kile cha COP26 kuhudhuriwa na rais mwenyewe ni sehemu tu ya umakini wa muelekeo mzima wa awamu ya sita.
Kwahiyo hakuna miradi mipya tunayoitegemea?
 

GwaB

JF-Expert Member
Mar 19, 2014
2,268
2,000
Nimekuwa nikifuatilia Hotuba za Rais kila kukicha ila sijaelewa vipaumbele vya serikali ya awamu ya sita. Mara madarasa, mara zahanati, mara kwenda ulaya. Kwa ufupi ninaona kwama tumepoteza uelekeo
Trips za kufungua nchi. 🤔
 

voicer

JF-Expert Member
Jul 13, 2020
810
1,000
Nimekuwa nikifuatilia Hotuba za Rais kila kukicha ila sijaelewa vipaumbele vya serikali ya awamu ya sita. Mara madarasa, mara zahanati, mara kwenda ulaya. Kwa ufupi ninaona kwama tumepoteza uelekeo
Hizo CT scanner anazonunua mikoa yote ni kipaumbele chako?

Miradi ya kimkakati SGR,NYERERE HYDROELECTRIC DAM vyote havinakamilika wewe unataka vipaumbele vingine kwa pesa zipi?

Mama ametoa pesa kila wilaya miradi lukuki, halafu wewe unakurupuka na k-vant imekujaa kichwani unaleta maswali ya kilevi humu?
 
  • Thanks
Reactions: Tui

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom