Nini Ukweli Kuhusu Habari Hii kutoka Misri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini Ukweli Kuhusu Habari Hii kutoka Misri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Goodrich, Aug 20, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na habari ambayo imezagaa kwenye mitandao mbalimbali na baadhi ya vyombo vya habari likiwamo gazeti la Kisiwa la Agosti, 17.
    Habari hii inahusu Joka kubwa lilomeza watu zaidi ya 320 kukamatwa bahari ya Sham.
    Nini ukweli kuhusu habari hii ?
    Snake.jpg
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,811
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Picha ya dukani (photoshop)
     
  3. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Can u explain a litle bit pse, is it a real or a hoax?
     
  4. Kyenju

    Kyenju JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 4,572
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Hamna ukweli wowote, kuwa makini na hawa jamaa wa gazeti la kisiwa.
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280


    Ni gazeti la dini lakini !
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Mimi niliiona hii kutoka tovuti ya gazeti la mwananchi, nadhani inaukweli, kilichosemwa ni kuwa nyoka huyu ameshaua idadi hiyo ya watalii na maderva kadhaa. Naamini kuna ukweli.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Dini inakutisha? Wakati sasa ni biashara
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Computer zawadanganya wajameni
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,230
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ni kweli haiwezekani akawa anabugia watu wote hao kwa mpigo! angetumaliza! Wamtafute na mwenzie a u wenzie hawezi kuwa amejizaa!
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    dini gani?
    Mind u kuna Dini za mashetani pia,
    they can take it as their mode of preaching!
     
  11. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    But how and why ?
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,932
    Likes Received: 9,793
    Trophy Points: 280
    Ngoja ni mwite st paka mweusi afanye maombi hapo kuna mkono wa freemason kabisa!
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anaconda...............................................
     
  14. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Freemason, how and why?
     
  15. Rahabu

    Rahabu JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 4,415
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    yawezekana
     
  16. Rahabu

    Rahabu JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 4,415
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    mbona ukubwa na uzito wa huyo nyoka ni tofauti
     
Loading...