Nini tofauti wa Teknolojia ya 4G na 3G?

Nini tofauti wa Teknolojia ya 4G na 3G?

Natumia 4G kwenye simu yangu... Sometimes na make call while nimevaa earphones lakini Internet naendelea kusurf kama kawaida.... Leo nime mcall mtu nikawa namsomea kitu kwenye Internet huku niko oncall... Na Internet haikukata...

itakuwa wanayo VO-LTE
 
Mbona 1G hakuna? just matter of time watazifuta tu,mbona CDMA ipo mbioni kufutwa?

Best generation na cost effective mpk sasa kwenye voice ni 2G hizo zinazoendelea watu wanainvest zaidi kwenye data kuliko voice.....

Mimi nipo bongo na nakuambia hamna nchi inatumia 5G...
CDMA ni technology tofauti na GSM na inatumiwa zaidi na USA pamoja na China if not japan so it's up to them to phase it out but the rest of the world asilimia kubwa ni GSM...

Kwa tanzania Hawa TTCL kutokana na mikataba ya kilaghai na celtel iliwabidi watumie WCDMA ili kuingia kwenye mobile but mpk sasa hawajaweza kutusua as zina masharti sana....
 
Mbona 1G hakuna? just matter of time watazifuta tu,mbona CDMA ipo mbioni kufutwa?

una uhakika G hakuna, zile itel na tecno za button zinatumia nn kusurf, acha ujuaji mkuu utaumbuka hapa
 
Back
Top Bottom