Nini suluisho la tbc na star tv¿

G spanner

JF-Expert Member
Mar 30, 2011
492
225
Wadau naombamaoni yenu mi niko mbeya ila tbc na star imekuwa hadithi wengine wanasema frequency zpo chin wengine wanasema mfumo umebadilika samahan naomba msaada ktk hili*
 

Arselona

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
637
195
Wadau naombamaoni yenu mi niko mbeya ila tbc na star imekuwa hadithi wengine wanasema frequency zpo chin wengine wanasema mfumo umebadilika samahan naomba msaada ktk hili*
ukweli ni kwamba strength za tp na sr zimeshuka kwa hiyo unahitaji angalau ungo wa ft8 kupata channels hizo
 

tusichoke

JF-Expert Member
Apr 2, 2011
1,314
1,250
Signal zake kwa sasa bado zipo chini hivyo madishi madogo yanashika kwa tabu au unaweza usipate kabisa.Solution ni kuwa mvumilivu mpaka signal zitakapokuwa na nguvu nadhani wahusika wanafahamu tatizo hilo
 

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
1,006
1,500
Mbona Star tv iko sawa kuanzia tarehe 26 ina nguvu sana signal qualty yake imepanda kwa wale wenye decoder za mediacom930 ile bar ya kijani iko asilimia 75 toka asilimia 30 ilipokuwa hapo awali kwenye ungo wa futi 6.
 

mankind

JF-Expert Member
Jan 3, 2011
213
225
Mna shida nyie.mi tbc,itv na star tv napata strength/quality 78-80 na signal 87-94
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom