NINI SULUHISHO LA U.T.I

babkaju3

babkaju3

Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
92
Points
125
babkaju3

babkaju3

Member
Joined Mar 9, 2015
92 125
Habari wana jamii doctors naomba msaada kuweza kufahamu nn suluhisho la huu ugonjwa wa U.T.I kwa dada zetu umekuwa ni ugonjwa ambao uwahishi kila wapimapo au wana kosea wapi maana dawa kama dawa wame shakunywa sana sindano wamesha choma sana lkn kila baada ya miez sita mwaka ana kuwa nao SHIDA IKO WAPI asanteni sana
 
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
647
Points
500
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
647 500
Usafi muhimu na kuacha kuiga mambo ya wenzetu wayafanyayo during sexual intercourse
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
5,588
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
5,588 2,000
Mtu anatibu UTI lakini hatibu chanzo cha hio UTI

Kwa uchache
Jifute mbele kwenda nyuma ili uchafu wa njia ya haja kubwa usije mbele kwenye uke na njia ya mkojo

Fanya mapenzi kistaarabu
Mapenzi kinyume na maumbile then unachanganya kawaida..UTI haitoisha kwako

Kutumia vyoo bila kuflash ama vyoo vichafu ama maji usiyoyajua..

Unajisaidia hujikaushi ngozi....
Tumia tissue ubaki mkavu

Sijaugua UTI miaka mingi sana
 

Forum statistics

Threads 1,315,429
Members 505,275
Posts 31,857,369
Top