Nini Sababu za Serikali Kuzuia Uhamosho wa Wanafunzi?

Nini Sababu za Serikali Kuzuia Uhamosho wa Wanafunzi?

NecZec

Member
Joined
Jan 23, 2019
Posts
68
Reaction score
119
Ni kwa Nini Serikali inazuia uhamisho wa wanafunzi msingi na sekondari kutofanyika mda wote? Mfano sasa hivi huwezi kuhamisha mwanafunzi hadi mwezi june au december. Hoja kubwa huwa ni nini kwenye hili japo kwa wengine tunaona ni usumbufu na kusherewesha mtu bila sababu ya msingi.
 
Kunafanyika sensa mashuleni zenye lengo la kupata idadi ya wanafunzi,walimu na miundo mbinu Kila mwaka mwenzi March Hadi June.Hivyo hii hupelekea kupata taarifa sahihi Kama hawahamihami ovyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom