Nini sababu ya mtu kubanwa na haja kubwa kwa ghafla inapotokea mshtuko au taarifa mbaya

richaabra

JF-Expert Member
Jul 12, 2016
1,397
2,000
Wakuu hii ishu imenitokea leo na si mara ya kwanza kubanwa na uharisho nnapopata wasiwasi au habari mbaya
Wataalam hii ipo vipi?
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
9,394
2,000
Duh nadhani hii inahusiana na zile homoni za fright,fight na nini sijui...ila mmmh...sijui
 

Kagondo

JF-Expert Member
Jun 6, 2016
296
225
Nasubr majibu kwa hamu maana,,,,,,,,mmh naielewa hyo hali sana japo sjui inatokea vpi,,
 

bokilo

JF-Expert Member
Nov 30, 2015
446
1,000
1468950035963.jpg


Jitahidi uwe unatembea na pedi
 

Executor

JF-Expert Member
Sep 29, 2014
798
1,000
Kuna watu wanajibu ujinga,kama huna la msingi bora usichangie tu,kwakweli hiyo hali huwa inawatokea watu wengi hadi mimi pia huwa inanitokea so usizani kama uko peke yako au ukazani ni tatizo hapana,mimi si mtaalamu zaidi lakini hili linahusiana na swala zima Hormone(Adrenal).
Na si kujisikia haja kubwa tu sometime mapigo yamoyo huenda mbio mpaka kujisikia kuanguka,kutetemeka,kushindwa kuongea n.k
Kwahiyo mimi naona hakuna shida hapo mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom