Naombeni msaada na ushauri. Kila wakati nashtuka bila sababu

Naombeni msaada na ushauri. Kila wakati nashtuka bila sababu

John Sin

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2019
Posts
8,255
Reaction score
16,442
Habari za muda huu wakuu, hili imeanza muda lakn sasa hivi imeshika kasi, yani ipo hivi naweza kuwa nimelala au nimekaa au nafanya mishe yeyote lakini ghafla nikapata mshtuko hadi watu wa karibu wanauliza nashtuka nini.

Mimi mwenyewe nashangaa kwanini nimeshtuka na hakuna hali yoyote ya hatari na wala sioti ndoto mbaya. Msaada wajuzi tatizo linaweza kusabisha na nini?
 
Kapime uzito wako kama unaendana na urefu wako

Punguza mawazo kuwaza waza sana sio ishu..

Cha Mwisho acha kushabikia simba yawezekana inakuongezea mishtuko ya ubongo
 
Kapime uzito wako kama unaendana na urefu wako

Punguza mawazo kuwaza waza sana sio ishu..

Cha Mwisho acha kushabikia simba yawezekana inakuongezea mishtuko ya ubongo
Sawa kaka ntafanya BMI
 
Stress
Unapokea maneno negative zid yako
BP
 
Stress
Unapokea maneno negative zid yako
BP
M nmtu wa kukaa ndan sjawah kupokea negatve comment kutoka kwa watu wang wa karbu zaid ya jf tu
 
Kapime uzito wako kama unaendana na urefu wako

Punguza mawazo kuwaza waza sana sio ishu..

Cha Mwisho acha kushabikia simba yawezekana inakuongezea mishtuko ya ubongo
M n yaangaaa
 
Back
Top Bottom