Nini madhara ya kuoa mwanamke anayekuzidi umri?

Nini madhara ya kuoa mwanamke anayekuzidi umri?

malaika wa motoni

Senior Member
Joined
Jul 28, 2016
Posts
131
Reaction score
102
Wakuu salaam,

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii singeli (ndoa), mwanamke niliye naye ni ana umri mkubwa kidogo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza ndoa.

Noamba ushauri je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
 
1. Anaweza akijisahau kuwa anaongea na mumewe, akakwambia mfano: hembu nyamaza!
2. Ndugu watasema sana hasa kama kipato chake ni kidogo.
3. Una nia ya kujenga familia? Umri wake bado ni wa kuweza kupata mtoto?
4. Mambo mengi atakayo yasikia juu yako atadharau kwakuwa ameshampitia mengi kimaisha.
5. All the best.
 
Duu ukweli kwangu umri ni kigezo kikubwa sana. Ninapendelea kabisa mwanaume anizidi japa hata kwa miezi tu. Ila ikitokea tumependana sana basi nimzidi kwa mwaka 1 au miwili. Ila nimekutana na cases nyingi sana wako wanaume wanapenda kuwa na mahusiano au kuoa mwanamke amempita up to 5 years. Ikifikia hapa ni lazima mwanaume huyo nihakikishe bila chenga kuwa ana upendo wa dhati sana kwa kuwa kwa asili wanawake wengi wanazeeka mapema na hata nguvu ya kumridhisha mwanaume ina deteriorate mapema sana ukilinganishwa na mwanaume. Sasa basi mwanaume huyo kabla hajaniona ni lazima awe amesoma na kuelewa biological life ya mwanamke kwa umri tofauti tofauti ili itakapofikia say menopause basi akubali hali na si kwenda kuwinda mitetea nje. Kwa kuwa wanaume wengi ni wagumu kwa jambo hili basi ni vyema wanawake ku avoid sana kuolewa na wanaume wadogo sana kiumri. Itawatesa mbeleni sana kama busara hazitatumika.
 
1. Anaweza akijisahau kuwa anaongea na mumewe, akakwambia mfano: hembu nyamza!
2. Ndugu watasema sana hasa kama kipato chake ni kidogo.
3. Una nia ya kujenga familia? Umri wake bado ni wa kuweza kupata mtoto?
4. Mambo mengi atakayo yasikia juu yako atadharau kwakuwa ameshampitia mengi kimaisha.
5. All the best.
hivi vyote vinaweza tokea hata kwa unayemzidi umri...
 
Wakuu salaam.

Naomba ushauri wenu wa hali na mali kabla ya kuingia kwenye hii Singeli(NDOA), mwanamke niliye naye ni ana umri Mkubwa Kidgo kuliko mimi, na nipo mbioni kutangaza Ndoa.
Noamba ushauri Je kuna madhara yoyote nitakumbana nayo kwa kuoa mwanamke aliyenizid umri.

ASANTE.
Cc
Diamond aje atupe uzoefu wake kwa Zari.

Au

Jaffarai enzi zile akiwa na Shyrose Bhanji.
 
Back
Top Bottom