Nini kitafuata ikiwa maandamano ya D9 hapo kesho hayatofanikiwa?

Nini kitafuata ikiwa maandamano ya D9 hapo kesho hayatofanikiwa?

mwehu ndama

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
2,461
Reaction score
9,500
Nyuzi zimekua nyingi kuelekea D9, huku sisi wazalendo wa Tanganyika tukiwa tumetimiza wajibu wetu kikamilifu kwa kuzima ajenda za machawa kina Lucas Mwashambwa na Genge lao.

Sasa Siku yenyewe ni kesho . swali la kujiuliza hapa ni maisha baada ya D9 ikiwa maandamano hayatofanikiwa. Je ibilisi atajiinua zaidi nakuupoka uhuru wetu wa kutoa maoni na haki ya kuchagua viongozi tunaowataka milele??.

Au shetani na malaika wake watajivika ngozi ya kondoo na kuamua kula na vipofu?
 
Kwakweli hata mimi naliona Hilo na ndio maana Kuna haja ya kufikiria maisha baada ya D9 kufeli
Very true atleast Jeshi lingekuwa linawaunga mkono.Ila hakuna kitu kama hicho.Maandamano hayaeleweki .Refer Maandamano ya Kenya 2007.Kulikuwa na Raila Ondinga na wenzake na kulikuwa na sababu za msingi. Maandamano ambayo yangefanikiwa ni kama Chadema wangeshiriki uchaguzi na kuibiwa kura zao wazi wazi.Hapo ndo kingenuka zaidi believe me kungekuwa hata na kushare madaraka.Tatizo wale vilaza nao eti wakakataa kushiriki .
 
Very true atleast Jeshi lingekuwa linawaunga mkono.Ila hakuna kitu kama hicho.Maandamano hayaeleweki .Refer Maandamano ya Kenya 2007.Kulikuwa na Raila Ondinga na wenzake na kulikuwa na sababu za msingi. Maandamano ambayo yangefanikiwa ni kama Chadema wangeshiriki uchaguzi na kuibiwa kura zao wazi wazi.Hapo ndo kingenuka zaidi believe me kungekuwa hata na kushare madaraka.Tatizo wale vilaza nao eti wakakataa kushiriki .
Haya mapambano chadema wanayaangalia kama mpira wa Kona , isipokuwa Lissu pekee na hilda newton akiwa mbali, ila kwa sasa hakuna kiongozi wa chadema aliye nchini anaehamasisha D9 waziwazi, wao wanadai haki bila kuyataja haya maandamano Wala kuyatilia mkazo, wanasubiri tuwapiganie ili wapite na fursa, dawa nisis wananchi kuwakataa hata na wao nakuanzisha chama kipya tu maamae!!
 
Nyuzi zimekua nyingi kuelekea D9, huku sisi wazalendo wa Tanganyika tukiwa tumetimiza wajibu wetu kikamilifu kwa kuzima ajenda za machawa kina Lucas Mwashambwa na Genge lao.

Sasa Siku yenyewe ni kesho . swali la kujiuliza hapa ni maisha baada ya D9 ikiwa maandamano hayatofanikiwa. Je ibilisi atajiinua zaidi nakuupoka uhuru wetu wa kutoa maoni na haki ya kuchagua viongozi tunaowataka milele??.

Au shetani na malaika wake watajivika ngozi ya kondoo na kuamua kula na vipofu?
Viongozi wa nchi yangu ninavyowafahamu badala ya kutumia hiyo fursa kushukuru wananchi kwa kuwasikiliza na kuchukua uamuzi wa kutokuandamana. Wao pamoja na chawa wao watatumia hiyo fursa kuwachamba raia. Wakati hiyo ndio ilitakiwa iwe hatua ya kwanza katika kuleta umoja wa kitaifa. Kitu cha uhakika kutoka kwao ni vichambo
 
Nyuzi zimekua nyingi kuelekea D9, huku sisi wazalendo wa Tanganyika tukiwa tumetimiza wajibu wetu kikamilifu kwa kuzima ajenda za machawa kina Lucas Mwashambwa na Genge lao.

Sasa Siku yenyewe ni kesho . swali la kujiuliza hapa ni maisha baada ya D9 ikiwa maandamano hayatofanikiwa. Je ibilisi atajiinua zaidi nakuupoka uhuru wetu wa kutoa maoni na haki ya kuchagua viongozi tunaowataka milele??.

Au shetani na malaika wake watajivika ngozi ya kondoo na kuamua kula na vipofu?
Nipe mtazamo wako,ili nitoe nami wangu.
 
Nyuzi zimekua nyingi kuelekea D9, huku sisi wazalendo wa Tanganyika tukiwa tumetimiza wajibu wetu kikamilifu kwa kuzima ajenda za machawa kina Lucas Mwashambwa na Genge lao.

Sasa Siku yenyewe ni kesho . swali la kujiuliza hapa ni maisha baada ya D9 ikiwa maandamano hayatofanikiwa. Je ibilisi atajiinua zaidi nakuupoka uhuru wetu wa kutoa maoni na haki ya kuchagua viongozi tunaowataka milele??.

Au shetani na malaika wake watajivika ngozi ya kondoo na kuamua kula na vipofu?
Sikukuu zote ni mwendo wa maandamano yaani kila siku kuwaweka juani kwa miaka mitano mpaka wachoke then waamue wachukue nchi ili kuepuka mateso ya kushinda juani.
 
Hii ni mbegu imepandwa, iko siku itachipua hata Kama sio kesho! Kumbuka Gen z ni wageni katika haya mapambano, so hata hapa walipofikia mimi binafsi sikuwahi kuwaza watafika.
Inshaalah lolote litakalotokea kesho i hope ni hatua moja kuelekea ukombozi. Mungu ibariki Tanzania, Mungu bariki Gen z 🙇🏽‍♀️
 
Back
Top Bottom