Nini kinawapa ccm kiburi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinawapa ccm kiburi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyamungo, Aug 17, 2011.

  1. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni miaka 50 sasa tangu tupate uhuru wa bendera ila tulidhani tumeponyoka kwa wakoloni ila tukaingia kwenye makucha ya ccm. Ingawa kwa sasa watu wameamka wanaanza kudai haki zao bado wameng'ang'ania kutukandamiza, kwa jinsi kasi ya kuamka kisiasa ilivyoongezeka, watakiona!
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    The heading and content are world apart.
     
Loading...