yah mkuu hizo toyota RUSH ni second generation ya CAMI/TERIOS
na kwa sasa wameingia third generation imeanza kutengenezwa 2017 nahisi huku tutaanza kuiona terios 3rd gen/Rush 2nd gen baada ya miaka kadhaa hii ni balaa kidogo
ukubwa wa engine yake ni 1480 cc
zinatumia engine ya 3SZ-VE vvti
straight 4
bei kuwa kubwa ni sababu ya mwaka wa kutengenezwa bado mpya zile zimetengenezwa mwaka 2006-2016 sasa nying zinazokuja huku ni za mwaka 2008-2010
unaweza ukacheki hapa kuhusu generation ya CAMI/TERIOS
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.