Nini kinakuvutia kwa Mwanamke.??

haya njoo pm unipe historia yako... ole wako uwe na historia nzuri nakutoa nduki..!!!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] embu anza kunipa mfanooo Kwanzaa historia nzuri inaanzajeee nisije nikajiharibia
.kibarua changu[emoji85] [emoji125]
 
Tako kitumbua chenye zivu nyingi...harufu kama ya chocolate..ulaini wa ngozi mlio mororo.....kucha ndefu kidogo ......zenye rangi....naweza pump mpaka nilafia hapo
 
Sifa zote zangu hizo. ..
 
Mimi napenda mwanamke akiwa kwenye siku zake yani huwa naskia raha sana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…