win-one
JF-Expert Member
- May 28, 2024
- 10,565
- 36,082
nikisikia ile miguno ya utamu kutoka kwa baba watoto wangu huwa napagawa zaidi asee😇😊Sema kwanza wewe nini kinakukata au kuongeza stim binti 😜
nikisikia ile miguno ya utamu kutoka kwa baba watoto wangu huwa napagawa zaidi asee😇😊Sema kwanza wewe nini kinakukata au kuongeza stim binti 😜
Kama hautaki kulambwa baki kwenu banamapenzi ni uchafu lakini yule alikua ananilamba mpka pua alf anataka kunikiss aaah manina nilitapika mno😄😄😄,,
kiufupi sipendwi kulambwa lambwa kama ki paka kichanga esp maskio, sijui pua, mara jicho vidole vya mikono na miguu hapan kwa kweli huwa inanikata
si ndio niokote mawili matatu au 😄😄Eti notes chenga kweli haka😂
Ukishaanza kuikosoa serikali wakati tupo kitandani nakuona wewe hamnazo na stimu zote za kukuchakata zinakataAngalizo kwa watakatifu sitaki mnifokee maana nina nyuzi kibao za maisha na za mijadala ya kijami siwaoni ila hapa mtaanza ooh unapenda ngono
Kwenye jukwaa la chit chat kuna uzi unaitwa JF diary nimeweka nyuzi zangu nyingiiii kama unavutiwa kusoma maandiko yangu ila hili hakikubariki tafadhari tembelea huo uzi na uchague uzi mmoja utakaokuvutia usome kila la kheri🙏🙏
Twende nalooo sasa 👇
Ni vitu gani vikifanyika au ukifanyiwa au ukiona kwa mpenzi wako ukiwa kwa bed vinakukata stim
Au ni vitu gani vikifanyika au ukifanyiwa au kuona kwa bebe wako mizuka inapandaa midadii inakua on yaan 🔥
Watu wengi huona au kufanyiwa vitu vinavyowakera na wanashindwa kusema kuogopa bebe atachukia au atajisikia vibaya
Maana mwingine akiambia badala achukulie positive ana panic na kususa juu
Na wewe ukiangalia upo in love unajikaza kisabuni huku unaungua moyoni huna raha wala fur aha
Ni nini kinakukata stim pale mjini 6*6
Nini kinakupa mizuka pale mjini 6*6
Una ujasiri wa kumwambia mpenzi wako
Kama kuna kitu hakikufurahishi?
Au ni kama samaki na maji mdomoni😜
NB: #Kulombana sio anasa
Lombana kwa faida kede kede zipatikanazo ndani ya tendo hilo
ShesRise_1 🤚
Aweeee aanze kujiliza msondo utakolea mbelee hukoMwanzo wa mechi huwa mgumu yeye aendeleee tu kushangilia ukuni ukikolea mbona hatajutia..
Kumbee sauwaaJukwaa lisilo na mashabiki halina moral ya kuchezewaa, yaani ni lazima shabiki apige yowe kwanza hata la kuzuga
bro ndo unilambe mpka mboni ya jicho😄😢Kama hautaki kulambwa baki kwenu bana
Umeona ee? Eti pua 🤣 nani amlambe pua?nipe no yake nimuulize kama kweli🤣🤣🤣
Bintii muongoo huyuuu shenziiii
Niwewe upo chumvini ?Dahhhh....😋View attachment 3617452
Kumbe mafundi nao huwa wa najifunza?si ndio niokote mawili matatu au 😄😄
Hutaki habari za samuya kwa bed 🤣🤣Ukishaanza kuikosoa serikali wakati tupo kitandani nakuona wewe hamnazo na stimu zote za kukuchakata zinakata
Mkuu ELY,Binafsi napenda usafi wa kinywa na mwili,papuchi inyolewe iwe kipara fulani hivi.
Milio na miguno ya kimahaba hasa mwanamke alie kwa kuniita jina langu huwa naongeza stimu balaa
Haha!!Hii ni maajabu BrotherMadereva wa bajaji muache kutupapasa manyonyo kwa viwiko sisi abiria tunaokaa mbele, mkiwa mnabadili gia.......
Hutaki habari za samuya kwa bed 🤣🤣🤣Ukishaanza kuikosoa serikali wakati tupo kitandani nakuona wewe hamnazo na stimu zote za kukuchakata zinakata
Tunawapa kodi hizo jiongezeni..Aweeee aanze kujiliza msondo utakolea mbelee huko
Kumbee sauwaa
Hata kidogo.Hutaki habari za samuya kwa bed 🤣🤣🤣
Hivi kiwiko nacho kina hisia?Madereva wa bajaji muache kutupapasa manyonyo kwa viwiko sisi abiria tunaokaa mbele, mkiwa mnabadili gia.......
Na kwapa hupendi kulambwa?mapenzi ni uchafu lakini yule alikua ananilamba mpka pua alf anataka kunikiss aaah manina nilitapika mno😄😄😄,,
kiufupi sipendwi kulambwa lambwa kama ki paka kichanga esp maskio, sijui pua, mara jicho vidole vya mikono na miguu hapan kwa kweli huwa inanikata