Hawa kibongo au wengineView attachment 946845
Nadhani wanabiolojia wanaweza kuwa na majibu ahihi ya nini kimetokea mpaka mtu ukawa na shape hii
Mkuu hiyo ni miti miwili tofautiHuo umesikwa ukiwa bado mdogo
Of course ni miwili na hakuna la ajabu hapo. Ni mtunzaji aliamua kuisokota namna hiyo tangu ikiwa midogo. Nikama unavyoweza kulipa tikiti maji umbo la mraba.Mkuu hiyo ni miti miwili tofauti
Mkuu hii nayo inakuwaje?Of course ni miwili na hakuna la ajabu hapo. Ni mtunzaji aliamua kuisokota namna hiyo tangu ikiwa midogo. Nikama unavyoweza kulipa tikiti maji umbo la mraba.
View attachment 946870