Nini kimemsibu ndugu yetu Mh Humphrey Pole Pole..

Nini kimemsibu ndugu yetu Mh Humphrey Pole Pole..

Kashapata alichokita sasa apige kelele za nini muacheni ndio kwanza nyumba imeanza kupanda ngojeni apige hata vigae apate uhakika incase likitoke la kutokea.
 
Kamuulize diwani na mbunge wako kwanza kabla ya kurukia kwa mkuu wa wilaya na umemuuliza Polepole kama mtu binafsi na sio mkuu wa wilaya,acha visingizio.

You have nothing personal once ukiwa public figure!! U mfuasi wake au ulikua mbeba mizigo yake ya katiba mpya fake?
 
Acha kukurupuka. Nimekuuliza wewe?

Kumbe hata hutambui unafanya nini? Rudia kusoma ulichokiandika, sijui tatizo ni shule au basi tu uelewa binafsi.

Ungeemuliza huyo uliemanisha kumuuliza ungem-PM
 
Mara ya mwisho nilimwona kwenye Video Clip moja hivi ikimwonyesha akiongoza magari barabarani kama trafiki maeneo ya Dar, ilikuwa zaidi ya miezi miwili iliyopita.

Jambo moja ambalo nina uhakika nalo ni kwamba, Pole Pole kwa sasa hana Amani wala furaha yoyote toka apewe ukuu wa wilaya kwa sababu, jamii imeishia Kumshangaa, Kumdharau na kumchukia. Na pia nina uhakika wa 100% kuwa Pole Pole yupo humu JF kila mara kwa kutumia ID fulani fulani hivi ili awe huru kuandika kile anachokiamini na most like ni KUKOSOA!
Usijekuta labda ndiye Stroke humu JF!
 
Vipi kwani hata juzi kwenye issue ya miti ya Makonda ambayo imeshakufa Polepole hakuonekana?
 
Back
Top Bottom