Nini kimemsibu ndugu yetu Mh Humphrey Pole Pole..

Nini kimemsibu ndugu yetu Mh Humphrey Pole Pole..

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Posts
2,496
Reaction score
2,750
Nimejiuliza peke yangu jibu silipati, nimeamua kujiuliza kwa sauti hapa.

Mheshimiwa Humphrey toka ateuliwe hajitokezi kokote sasa nashindwa kuelewa

Mh. hakufurahishwa na nafasi aliyopewa na mkuu hivyo munkari ya kazi imekata?

Mh. Wilaya aliyopewa haina changamoto kiasi kwamba hasikiki hata kuisemea wilaya yake kama akina Salum Hapi?

Au Mh. Bado anachukua muda kuijua ofisi aliyokabithiwa na kuyajua kwanza matatizo ya wananchi wake kimya kimya?

Mh Humphrey Pole Pole kunani??​
 
Achana naye ,,,unawaza vitu ambavyo havitakusaidia badal kuwaza nawezaje kuingeza pesa kwenye account yangu,, wew unamuwaza mtu du,,,,,
Sijawahi ona
 
Bado anaomboleza msiba wa mzee wake huyo, kwann Chilala hamwiti tena kwenye mada moto?
 
sasa hivi anahangaika kukamata malori ya mkaa akiwa na watendaji wa halmashauri.

maisha hayaaa!!!! from hero to .....

kuanzia kukaa na akina warioba,salim mpaka kukaa na maafisa tarafa na watendaji wa kata!!!!

kondakta akifoka anaufyata
 
Nimejiuliza peke yangu jibu silipati, nimeamua kujiuliza kwa sauti hapa.

Mheshimiwa Humphrey toka ateuliwe hajitokezi kokote sasa nashindwa kuelewa

Mh. hakufurahishwa na nafasi aliyopewa na mkuu hivyo munkari ya kazi imekata?

Mh. Wilaya aliyopewa haina changamoto kiasi kwamba hasikiki hata kuisemea wilaya yake kama akina Salum Hapi?

Au Mh. Bado anachukua muda kuijua ofisi aliyokabithiwa na kuyajua kwanza matatizo ya wananchi wake kimya kimya?

Mh Humphrey Pole Pole kunani??​
a
Dhambi ya usaliti inamtesa
 
Akisimama kwenye jukwaa Humphrey ataongea nini? Nafsi inamsuta nadhani alishindwa kukataa nafasi aliyopewa na rais kwa kuheshimu nafasi alopewa
 
Mara ya mwisho nilimwona kwenye Video Clip moja hivi ikimwonyesha akiongoza magari barabarani kama trafiki maeneo ya Dar, ilikuwa zaidi ya miezi miwili iliyopita.

Jambo moja ambalo nina uhakika nalo ni kwamba, Pole Pole kwa sasa hana Amani wala furaha yoyote toka apewe ukuu wa wilaya kwa sababu, jamii imeishia Kumshangaa, Kumdharau na kumchukia. Na pia nina uhakika wa 100% kuwa Pole Pole yupo humu JF kila mara kwa kutumia ID fulani fulani hivi ili awe huru kuandika kile anachokiamini na most like ni KUKOSOA!
 
Nimejiuliza peke yangu jibu silipati, nimeamua kujiuliza kwa sauti hapa.

Mheshimiwa Humphrey toka ateuliwe hajitokezi kokote sasa nashindwa kuelewa

Mh. hakufurahishwa na nafasi aliyopewa na mkuu hivyo munkari ya kazi imekata?

Mh. Wilaya aliyopewa haina changamoto kiasi kwamba hasikiki hata kuisemea wilaya yake kama akina Salum Hapi?

Au Mh. Bado anachukua muda kuijua ofisi aliyokabithiwa na kuyajua kwanza matatizo ya wananchi wake kimya kimya?

Mh Humphrey Pole Pole kunani??​
Anafikiria ataanzaje kupambana na katiba mpya huenda anaogopa akiongea tuu atatumbuliwa
 
Achana naye ,,,unawaza vitu ambavyo havitakusaidia badal kuwaza nawezaje kuingeza pesa kwenye account yangu,, wew unamuwaza mtu du,,,,,
Sijawahi ona

Mkuu mimi yangu yapo vizuri sana, sijamuwaza nimemkumbuka tu na mbwembwe zake na channel ten.
 
sasa hivi anahangaika kukamata malori ya mkaa akiwa na watendaji wa halmashauri.

maisha hayaaa!!!! from hero to .....

kuanzia kukaa na akina warioba,salim mpaka kukaa na maafisa tarafa na watendaji wa kata!!!!

kondakta akifoka anaufyata

Which Means mkuu kaizima ndoto ya Humphrey kiaina
 
Kama Fisadi ma Mvi anasimama, Mzee wa dili Mkwepa kodi DJ.Ana simama. Itakua polepole kipenzi cha Watanzania? Mambo ya kuongea hovyohovyo ana achiwa Tundu.
 
Mara ya mwisho nilimwona kwenye Video Clip moja hivi ikimwonyesha akiongoza magari barabarani kama trafiki maeneo ya Dar, ilikuwa zaidi ya miezi miwili iliyopita.

Jambo moja ambalo nina uhakika nalo ni kwamba, Pole Pole kwa sasa hana Amani wala furaha yoyote toka apewe ukuu wa wilaya kwa sababu, jamii imeishia Kumshangaa, Kumdharau na kumchukia. Na pia nina uhakika wa 100% kuwa Pole Pole yupo humu JF kila mara kwa kutumia ID fulani fulani hivi ili awe huru kuandika kile anachokiamini na most like ni KUKOSOA!

Duh, DC kawa trafic?? Alitokwa povu jingi sana huyu sijui alitegemea fadhila za JK kwa Mbatia zimtokee kwa JPM na apewe uwaziri wa katiba na sheria??
 
Back
Top Bottom