Ungefafanua umepotea katika ramani ipi. Kama ulimaanisha reggae kwa ujumla basi hauko sahihi, kwani reggae is still very strong. Kama ulimaanisha reggae ya Tanzania basi naweza kubaliana na wewe kuwa reggae ya Tanzania imerudi nyuma sana, lakini sio kupotea kwenye ramani. Reggae si mziki wa msimu au wa kustarehesha. Kizazi kikubwa cha sasa kinapenda zaidi mziki wa mapito, ambao reggae haipo huko kabisa. Kutokuwa muziki wa mapito kinafanya watu wasifuatilie maendeleo ya muziki huu. Lakimi nadhani wasanii wanaofanya muziki wa reggae bado wanafanya vizuri sana tu. Inawezekana wakawa hawasikiki kwenye radio na televisheni zetu, hapo napo kuna sababu zake. Mfano ni hilo la kutokuwa muziki wa mapito, reggae aio muziki wa kufurahisha na kustarehesha, reggae ina ujumbe mzito zaidi ya hapo. Kizazi tulichonacho kinataka muziki wa kustarehesha usio na muelekeo wala ujumbe wala unaoongelea jamii. Ndio maana utona "wasanii" wa muziki wetu wanatoa wimbo haukai sokoni hata wiki mbili unakuwa umefuja, sababu hauandaliwi inavyopaswa. Kuna sababu nyingi lakini kwa kifupi sana naishia hapa..