William J. Malecela
R I P
- Apr 27, 2006
- 26,584
- 10,466
Wakuu wote JF yaani Great Thinkers,
- Ninaamini kwamba kilichotokea majuzi Dodoma ni only a big set back lakini sio mwisho wa vita na mafisadi, sio siri kwamba wapiganaji wetu kwa sasa spirit ziko chini, sasa huu ni wakati wa Great Thinkers, kuwapa ushauri of what to do next.
- Ninaomba kutoa shukrani kwa wakuu wote wa JF waliotoa maoni yao mazito kule kwenye thread ya Kusila, yamesaidia sana kuwapa moyo baadhi ya wapiganaji, ambao nimewasukumia tayari.
- Ninaomba mawazo hapa ili niwafikishie kama yalivyo, binafsi ninaanza kuwaza kwamba huenda huu ni wakati muafaka kwa wapiganaji kurudisha kadi zao za CCM, kwa sababu sasa hawawezi tena kupiga kelele za kuikosoa serikali, wala CCM mbele ya public, wanatakiwa kuyafanya haya ndani tu ya vikao vya chama chao CCM, hapa nia na madhumuni pamoja mengine mengi ni ili sisi wananchi tusijue wala kusikia ya huko ndani ya vikao vyao, na vile vile kuwakimbia mafisadi kunaweza kuwapa mwanya wa kutumaliza kabisa sisi wananchi!
- Sasa hawa wapiganaji wafanye nini as we move forward na hii vita na haya manyang'au?, wabaki CCM au warudishe kadi, au what else? Tujadili wakuu ili tuwafikishie mawazo yetu wananchi!
Respect.
Field Marshall Es! - ni Sauti ya Umeme!
- Ninaamini kwamba kilichotokea majuzi Dodoma ni only a big set back lakini sio mwisho wa vita na mafisadi, sio siri kwamba wapiganaji wetu kwa sasa spirit ziko chini, sasa huu ni wakati wa Great Thinkers, kuwapa ushauri of what to do next.
- Ninaomba kutoa shukrani kwa wakuu wote wa JF waliotoa maoni yao mazito kule kwenye thread ya Kusila, yamesaidia sana kuwapa moyo baadhi ya wapiganaji, ambao nimewasukumia tayari.
- Ninaomba mawazo hapa ili niwafikishie kama yalivyo, binafsi ninaanza kuwaza kwamba huenda huu ni wakati muafaka kwa wapiganaji kurudisha kadi zao za CCM, kwa sababu sasa hawawezi tena kupiga kelele za kuikosoa serikali, wala CCM mbele ya public, wanatakiwa kuyafanya haya ndani tu ya vikao vya chama chao CCM, hapa nia na madhumuni pamoja mengine mengi ni ili sisi wananchi tusijue wala kusikia ya huko ndani ya vikao vyao, na vile vile kuwakimbia mafisadi kunaweza kuwapa mwanya wa kutumaliza kabisa sisi wananchi!
- Sasa hawa wapiganaji wafanye nini as we move forward na hii vita na haya manyang'au?, wabaki CCM au warudishe kadi, au what else? Tujadili wakuu ili tuwafikishie mawazo yetu wananchi!
Respect.
Field Marshall Es! - ni Sauti ya Umeme!