Nini hatma ya CHADEMA endapo watashindwa uchaguzi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini hatma ya CHADEMA endapo watashindwa uchaguzi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bukoba boy, Sep 24, 2015.

  1. bukoba boy

    bukoba boy JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,964
    Trophy Points: 280
    Habari!

    Nini itakua hatma ya CHADEMA endapo matokeo ya uchaguzi yataonysha kuwa wameshindwa?Mimi naona huo ndio utakua mwisho wake kitabakia kama TLP ya Mrema.

    Hawa makada wote wa CCM waliokuja na lowassa pamoja na lowasaa mwenyewe watarudi CCM wakiiacha cdm mchangani.Nasema hivi sababu wana CCM asilimia kubwa wameingia kimaslahi na maslahi yao yakishindwa kupatikana watarudi kwa mama na baba yao CCM.

    Na hata wanachadema wengine asilia walimkubali Lowassa shingo upande sababu waliaminishwa atashinda kwahyo kushindwa kwake kutakua pigo kwao na kuwakatisha tamaa na CHADEMA.Na wananchi waliotaka kuitoa CCM kwa gharama yoyote nao watakata tamaa.CHADEMA imefikia katika kipindi muhimu sana katika historia yake,yani it either win or die!

    Na kuna kitu kinaniambia kuwa Kama Magufuli akashinda uchaguzi ndio itakuwa mwisho wa upinzani Tanzania (instincts zangu zinaniambia hivo,ila logically impossible na intuitions nazo sio za kupuuza)
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2015
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,000
    Likes Received: 19,953
    Trophy Points: 280
    Swali la msingi Kuulizwa ni nini hatima ya CCM kama itashindwa? Maana ndio chama kilicho madarakani kwa sasa na chenye athari kubwa kama kitaukosa uraisi.
    Kwa vyovyote vile Chadema hata ikiukosa urais uwezekano wa kuongeza idadi ya Wabunge ni mkubwa hivyo kuimarika zaidi na kuwa na nguvu kubwa bungeni.
    Hayo mengine ni mawazo yako yasiyo na uhalisia
     
  3. bukoba boy

    bukoba boy JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,964
    Trophy Points: 280
    Hatma ya CCM kama itashindwa ni kitakua chama pinzani.unaulizaje swali la kitoto kama hili?
     
  4. kayaman

    kayaman JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2015
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 2,009
    Likes Received: 2,756
    Trophy Points: 280
    nini hatma ya fisiem endapo bao la mkono litashindikana?
     
  5. s

    sosipeter JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2015
    Joined: Aug 14, 2015
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je kitakuwa wapinzani wa kweli kama chadema? Au ndio kama udp..
     
  6. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2015
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 43,442
    Likes Received: 28,476
    Trophy Points: 280
    Sasa hilo swali lako la kiutu uzima unadhani chadema ikishindwa itakuaje, basi CHADEMA itakua kampuni
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 16,022
    Likes Received: 6,387
    Trophy Points: 280
    Halafu bao la mkono bafuni si kwenye uchaguzi!!!!
     
  8. Kaptula la Marx

    Kaptula la Marx JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2015
    Joined: May 10, 2015
    Messages: 985
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akili za kuambiwa changanya na zako kaka. Aliyekwambia CHADEMA wakishindwa ndio mwisho wa upinzani Tanzania kakudanganya na wewe ukayachukua kuchwa kichwa kuleta umbea wako wa Lumumba. CHADEMA iko imara mpk kesho.
     
  9. mnyepe

    mnyepe JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2015
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 1,922
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hahahaha..
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2015
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 10,886
    Likes Received: 4,401
    Trophy Points: 280
    Huwezi kusustain mdahalo ndiyo maana ukakuwa too defensive! Unauliza swali la kitoto unajibiwa kiutu uzima unaishia kutokwa na povu!
     
  11. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2015
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 4,200
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    bukoba boy hili swali hata mamako juzi kaniuliza hivyo hivyo! Wewe nendeni mkaulizane hapo home kwamba nini hatima ya ccm mwaka huu?
     
  12. Kisesa Yetu

    Kisesa Yetu JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2015
    Joined: Aug 2, 2015
    Messages: 417
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Story za "mwana mpotevu" haziko applicable hapa...hatutapokea mafisadi makapi ya uchaguzi mkuu
     
  13. hk.com

    hk.com JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2015
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 819
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ccm ndio watashindwa
     
  14. bukoba boy

    bukoba boy JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,964
    Trophy Points: 280
    Wazee wa mihemko.Hata lumumba penyewe sipajui mimi.
     
  15. egini

    egini Member

    #15
    Sep 24, 2015
    Joined: Sep 13, 2015
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwatarifa yako hawa farasi wa kijani tushawachoko😦 bukoba boy.
     
  16. Kaptula la Marx

    Kaptula la Marx JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2015
    Joined: May 10, 2015
    Messages: 985
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa kama haupajui utumbo wa nini? Wewe unashindwa kujiuliza swali dogo tu la darasa la kwanza? Wewe umeona CHADEMA ndio chama tawala nini mkuu? Au ndio mara ya kwanza wapinzani kushiriki uchaguzi, kwamba wakishindwa itakuwa ndio mara ya kwanza au? Mimi nadhani swali lako ulitakiwa ujiulize je CCM ambao wako madarakani wakishindwa itakuaje. Maana CCM ndio chama tawala na chaguzi zote huko nyuma tangu 1995 wamekuwa wakishinda. Kinyume na hapo ni umbeya tu wa Lumumba. Tanzania mpya inakuja!
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2015
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kifo cha mende
     
  18. bukoba boy

    bukoba boy JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,964
    Trophy Points: 280
    Kitakuaje kampuni wakati tayari ni kampuni ya mbowe na mtei?
     
  19. v

    victor kay Member

    #19
    Sep 24, 2015
    Joined: Sep 21, 2015
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA AIJAANZA KUSHINDWA LEO AU JANA TANGU VIANZISHWE VYAMA VINGI NAZANI SWALI LINGEKUWA YULE ALIYE ZOEA USHINDI AKIJASHIDWA ITAKUAJE?:bange:
     
  20. bukoba boy

    bukoba boy JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2015
    Joined: Jan 15, 2015
    Messages: 4,595
    Likes Received: 1,964
    Trophy Points: 280
    Kwani mara zote wameshiriki uchaguzi walikua na momentum kama ya mwaka huu? Ukipata jibu njoo.Hilo swali lako la ccm mshalijibu kuwa wakishindwa watakua wapinzani kila mtu anajua.mbona roho inakuuma nikiongelea hatma ya cdm endapo watashindwa?
     
Loading...