Nini hasa kinasababisha Mwanamke Kutoa mimba?

Nini hasa kinasababisha Mwanamke Kutoa mimba?

HadithiZaRuvuly

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Posts
369
Reaction score
114
Idadi ya wanawake wakatili wanaoua viumbe vilivyoridhiwa na mungu (kutoa mimba) inazidi kukua swali ni je sababu inayofanya watoe mimba ni kutokana na UGUMU wa MAISHA au WANAUME waliowapatia mimba hizo ?
4287b4be1626d4ed3bb53b8b97a48e34.jpg
 
Idadi ya wanawake wakatili wanaoua viumbe vilivyoridhiwa na mungu (kutoa mimba) inazidi kukua swali ni je sababu inayofanya watoe mimba ni kutokana na UGUMU wa MAISHA au WANAUME waliowapatia mimba hizo ?
4287b4be1626d4ed3bb53b8b97a48e34.jpg
Kwaiyo hapo umeorodhesha hizo tatu umeona ndio umemaliza?

Au unataka kujua sababu gani moja ya pekee kwa wanawake wote wanaotoa mimba.. bila kujua kila mmoja anasababu zake tofauti?

Umefikiria kuhusu wale waliopo kwenye ndoa lakini bado wanazitoa?
au hata ambae hajaolewa ila hataki kuolewa na mimba hataki (na hata akipata anatoa) ingawa anajiweza kimaisha kwa ujumla..

Inaonekana umeshindwa kuliwasilisha wazo lako kwa maandishi.. rekebisha upate jibu kwa urahisi
 
Kwaiyo hapo umeorodhesha hizo tatu umeona ndio umemaliza?

Au unataka kujua sababu gani moja ya pekee kwa wanawake wote wanaotoa mimba.. bila kujua kila mmoja anasababu zake tofauti?

Umefikiria kuhusu wale waliopo kwenye ndoa lakini bado wanazitoa?
au hata ambae hajaolewa ila hataki kuolewa na mimba hataki (na hata akipata anatoa) ingawa anajiweza kimaisha kwa ujumla..

Inaonekana umeshindwa kuliwasilisha wazo lako kwa maandishi.. rekebisha upate jibu kwa urahisi
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji106]
 
nnavyopenda kula bila kondomu..
mimba mnakataa...

mtu akijikakamua alee mnamuita'single mom'na kashfa kibao

hyo dhambi ya kuua atajibu na Mungu wake..japo sipendi sana hicho kitu!

Ila wanaume ndo chanzo
Si kweli kwa upande wangu siwezi chanzo
 
nnavyopenda kula bila kondomu..
mimba mnakataa...

mtu akijikakamua alee mnamuita'single mom'na kashfa kibao

hyo dhambi ya kuua atajibu na Mungu wake..japo sipendi sana hicho kitu!

Ila wanaume ndo chanzo
Kwa upande wangu siwezi kuwa chanzo
 
Ni kitendo kigumu sana Ambacho mtu akikifanya humuumiza siku zote za maisha yake.

Kunasababu nyingi tu kama kukataliwa na muhusika,kuchepuka afu ukajikuta mjamzito hapo hujui ni ya Nani,kupata ujauzito wakati mtoto ni Mdogo sana n.k
 
Ebu ngoja nisubiri nione kama shemeji/wifi yenu wa zamani atapita hapa na aseme lolote juu ya tuhuma hii inayo shabihisna nae....
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
sababu nimoja2, kutanguliza maslah yakitu kimoja au zaid kuliko mimba/mtoto. Ila sasa swal nihili kwann unafanya ngono ktk mazngira yatayokupelekea upate mimba hali yakuwa haupo tayar kubeba mimba? au ndio tuseme mazingira yautoaji mimba yamekuwa rahisi kias hicho? Tujiulize vip ingekuwa ukibeba mimba ndio basi tena yaan swala lakutoa lisingekuwepo je wanawake wangekuwa wanazitega kias hiki?
 
Ni kitendo kigumu sana Ambacho mtu akikifanya humuumiza siku zote za maisha yake.

Kunasababu nyingi tu kama kukataliwa na muhusika,kuchepuka afu ukajikuta mjamzito hapo hujui ni ya Nani,kupata ujauzito wakati mtoto ni Mdogo sana n.k
Sawah barba lakini hiyo haiwez kuwa chanzo cha kuua roho inauma sana wakat inatoka daaah
 
Ebu ngoja nisubiri nione kama sheji/wifi yenu wa zamani atapita hapa na aseme lolote juu ya tuhuma hii inayo shabihisna nae....
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Ohooo na shem yumo
 
sababu nimoja2, kutanguliza maslah yakitu kimoja au zaid kuliko mimba/mtoto. Ila sasa swal nihili kwann unafanya ngono ktk mazngira yatayokupelekea upate mimba hali yakuwa haupo tayar kubeba mimba? au ndio tuseme mazingira yautoaji mimba yamekuwa rahisi kias hicho? Tujiulize vip ingekuwa ukibeba mimba ndio basi tena yaan swala lakutoa lisingekuwepo je wanawake wangekuwa wanazitega kias hiki?
Wape ukweli
 
Back
Top Bottom