Nini cha kufanya ukipata maambukizi ya covid 19

Nini cha kufanya ukipata maambukizi ya covid 19

Asante sana mkuu.
Siku hizi nimejipa ratiba ya kunywa tangawizi iliyochanganywa na pili pili manga kila ifikapo jioni, najifukiza mwarobaini mara 2 kwa wiki, nakunywa maji mengi zaidi ya nilivyokuwa nakunywa mwanzo, Pia juice ya limao nachanganya na asali.
Kujihami tu.
 
Kuna wanaoshauri mazoezi kama pushups yanasaidia kupambana na corona.

Lakini wewe unasema tupate muda wa kupumzika ili mwili uweze kupambana na virusi hivi.

Hebu fafanua vizuri.
 
Asante sana mkuu.
Siku hizi nimejipa ratiba ya kunywa tangawizi iliyochanganywa na pili pili manga kila ifikapo jioni, najifukiza mwarobaini mara 2 kwa wiki, nakunywa maji mengi zaidi ya nilivyokuwa nakunywa mwanzo, Pia juice ya limao nachanganya na asali.
Kujihami tu.

Tangawizi changanya na pilipili manga duuuh! Timing Bomb 😂😂😂
 
Tupo bize, corona shindwa.
IMG-20200422-WA0005.jpg
 

Attachments

  • IMG-20200422-WA0005.jpg
    IMG-20200422-WA0005.jpg
    47.1 KB · Views: 10
Thank you so much Doctor! Asante kwa ushauri wako wa kitaalamu.
 
Jamii forum mtatuua kwa kicheko. Hivi picha hizi mnazitunza wapi zikisubiri mkemia atoe hotuba!!!?
 
Mpo

Mpo bize mnajitekenya na kucheka wenyewe bila kujua hii ndo tiba iliyomponya mtoto wa mwenyekiti wenu wa ufipa. Nilikuwa sielewi kwanini baadhi ya wazungu wanawaita weusi Monkeys. Baadhi yenu mna akili finyu sana, mnasababisha wote waonekane hivyo.
Mh Pole pole hebu muongeze posho huyu jamaaa , elfu 7 haimtoshi
 
Siku moja Tanzania itakua nchi ya waganga wa kienyeji.. haaaa
Hapo ni kujifukiza tuu, hamna dawa hamna chanjo...ila kama Mh. Raisi alivyosema, kuna waraka wa maelekezo ya hizi njia zetu za asili tuufuate..natural remedies..kitunguu SAUMU, pili pili kichaa, tangawizi na kitunguu maji, mix vyote saga kunywa usiwe mbishi...waafrika tuna asili zetu na zinasaidia..ukitaka chanjo subiria "clinical test" za mzunguView attachment 1427152View attachment 1427154

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom