NInayo yaona ubungo masaburi atasubiri sana

NInayo yaona ubungo masaburi atasubiri sana

d tarimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2015
Posts
918
Reaction score
517
wakuu katika pita pita zangu mitaa ya ubungo kama ukiwa maeneo ya ubungo utaona wafanya biashara wote wakiwa wameweka bendera za chadema kwenye maeneo yao ya kazi huku ccm ikipeperusha bendera zake kwenye miti
kutoka mataa kuja mpaka stend ya mabasi yanayo enda kibaha mlandizi utaona mabango ya mh mzungu nimetafakari nimekosa jibu .........
ukitoka kidogo km unaenda m cty utazan ndo makao makuu ya chadema naona ni rang nyekundu na nyeupe.............
ukipita mitaa ya mabibo hata sisemi kitu ............
ccm inakubalika kidogo pale maeneo ya kimara mwisho kwenye ofisi yao .......
namuona adidas masaburi kwambali sana kama vile anataka kukata tama

mpaka tarehe10 mtaelewa
 
wakuu katika pita pita zangu mitaa ya ubungo kama ukiwa maeneo ya ubungo utaona wafanya biashara wote wakiwa wameweka bendera za chadema kwenye maeneo yao ya kazi huku ccm ikipeperusha bendera zake kwenye miti
kutoka mataa kuja mpaka stend ya mabasi yanayo enda kibaha mlandizi utaona mabango ya mh mzungu nimetafakari nimekosa jibu .........
ukitoka kidogo km unaenda m cty utazan ndo makao makuu ya chadema naona ni rang nyekundu na nyeupe.............
ukipita mitaa ya mabibo hata sisemi kitu ............
ccm inakubalika kidogo pale maeneo ya kimara mwisho kwenye ofisi yao .......
namuona adidas masaburi kwambali sana kama vile anataka kukata tama

mpaka tarehe10 mtaelewa
atapata kura za familia yake nadhani.
 
Hivi kweli jamaa limeuza uda yetu kwa marafiki zake apewe kura kashindwa kulipa machinga complex tunafukuzwa
 
Hana chake huyo akae na family yake waangalie biashara ya kufanya.
 
Kuna majimbo CCM wakisema watashinda ni sawa na kuota ndoto nyevu.
 
Nac ukonga jer slaa Hana chake mana saiv tunapga campaign nyumba kw nyumba na mwamuko n mkubw xn
 
Huku ubungo makoka....ccm hawajawahi kushinda ata ujumbe wa nyumba kumi kumi.....ukawa tu huku
 
Meya aliyeongoza jiji na kuliwezesha kuwa masalia ya kipindupindu! Nae anataka ubunge?hilo jimbo litakuwaje?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom