Ninauza dola 2000

Ninauza dola 2000

Risk manager

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Posts
8,837
Reaction score
17,493
Rejea kichwa cha habari hapo juu.Nina dola Hizo zipo bank namie nipo Mwanza aliye na shida anicheki twende bank nichomoe nimpatie naye ananipa Hela naweza bank. Bei ni 2310 kwa kila dola. Nina tupo kwenye free economy
 
Hivi hakuna masala wowote kuuza hivi kienyeji??
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Taratibu Mkuu unawezwa kudakwa na kubambikiwa kesi ya kuhujumu uchumi.
 
Rejea kichwa cha habari hapo juu.Nina dola Hizo zipo bank namie nipo Mwanza aliye na shida anicheki twende bank nichomoe nimpatie naye ananipa Hela naweza bank. Bei ni 2310 kwa kila dola. Nina tupo kwenye free economy
Unamshika t.ko Magu au sio?
 
Kuna harufu ya utakatishaji fedha Hapa! Mamlaka nadhani mko humu.
 
iliitwa black market for a reason... (yaani inafanyika kwa uficho) sasa wewe nadhani unataka kwenda holiday behind bars...
 
Benji wananunua kwa rate ndogo sana ya 2270 na kuiuza kwa 2315 so ukipiga hesabu hapo kuna Hela nyingi zinapotea ,pia hivi vidola sio laundering money wakuu. Watu wanatakatisha dola Milioni ama billions of dollars wakuu sio hivi vidola vya nyanya wakuu
Kwann usichenji/chi hapohapo benki
 
Benji wananunua kwa rate ndogo sana ya 2270 na kuiuza kwa 2315 so ukipiga hesabu hapo kuna Hela nyingi zinapotea ,pia hivi vidola sio laundering money wakuu. Watu wanatakatisha dola Milioni ama billions of dollars wakuu sio hivi vidola vya nyanya wakuu
Bank gani hii ina rate hizi??
 
Benji wananunua kwa rate ndogo sana ya 2270 na kuiuza kwa 2315 so ukipiga hesabu hapo kuna Hela nyingi zinapotea ,pia hivi vidola sio laundering money wakuu. Watu wanatakatisha dola Milioni ama billions of dollars wakuu sio hivi vidola vya nyanya wakuu

Utakuja kuozea jela kisa 90,000/= pili uhangaishane na mtu mpka benki kisa 90,000/=
 
Mkuu biashara ya foreign exchange now ipo very strict so hivyo unavyotaka kufanya ikitokea ukagundilika jela inakuhusu.

BOT wanasimamia ili kuzui kuporomoka kwa thamani ya shilingi kiholela pia money laundering ilikuwa inafanyika kwa kiasi kikubwa kupitia hii biashara.

Hizo hela hata kama zipo bank kwa wewe kumuuzia mtu mwingine bila kuwa na leseni tayari utakuwa umeshatenda kosa.

Hivyo zingatia ushauri wa wadau hapa jukwaani , uza katika hiyo bank ulipoweka hela zako au withdraw then tafuta bank yenye best rate ukauze dolali zako.
 
Huyu jamaa ametumwa si bure,anataka kutukamatisha
Nina imani ukiombwa hata jero lazima utauliza ni ya nini unataka. Hakuna Hela kubwa mkuu. Hii hapa ni win win situation. Ila ninashukuru kwa mchango wako.
 
Bank gani hii ina rate hizi??

Rate za benki nyingi haziko rafiki kabisa.

Ila kuna benki moja ya wachina wamefungua pale Extelecom posta, ukienda na USD zako wanatoa rate nzuri sana. Naamini shughuli kubwa wanayofanya pale ni kuuza na kununua USD ukilinganisha na kazi zingine za kibenki.
 
Back
Top Bottom