Ninataka kumwambia mpenzi wangu ukweli, naombeni ushauri.


Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Likes
50
Points
45
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 50 45
1.Kabla sijampata nilimwonyesha kiwanja cha kaka yangu nikamdanganya changu

2.Nilimdanganya mshahara anao upata yeye mimi napokea mara mbili yake ukweli napokea nusu ya mshahara anayelipwa yeye

3.Pesa ambazo nilitumia kwenda Outing na matumizi mbalimbali kumfanya awe happy, kiukweli mimi ni muhasibu wa kikundi fulani hivi kwa sasa nina loss kubwa sana

4.Nilimdanganya sina mtoto, kwa kweli nina mtoto moja

Nimemdanganya mambo mengi sana. Wiki ijayo napeleka posa ili tufunge ndoa. Sasa naombeni ushauri, nimwambie au niache aje akumbane nayo mwenyewe ndani ya ndoa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
dah! kwanini ulimdanganya? nimeumia utafikiri mimi ndio huyo bidada.
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
337
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 337 180
1.Kabla sijampata nilimwonyesha kiwanja cha kaka yangu nikamdanganya changu

2.Nilimdanganya mshahara anao upata yeye mimi napokea mara mbili yake ukweli napokea nusu ya mshahara anayelipwa yeye

3.Pesa ambazo nilitumia kwenda Outing na matumizi mbalimbali kumfanya awe happy, kiukweli mimi ni muhasibu wa kikundi fulani hivi kwa sasa nina loss kubwa sana

4.Nilimdanganya sina mtoto, kwa kweli nina mtoto moja

Nimemdanganya mambo mengi sana. Wiki ijayo napeleka posa ili tufunge ndoa. Sasa naombeni ushauri, nimwambie au niache aje akumbane nayo mwenyewe ndani ya ndoa.
mwambie,ndo utajua kama anakupenda au lah
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Peleka posa kwanza, afu ukishaoa unamwambia ukweli.
Kuna ule wimbo wa 'pendoo eeeh, mimi mumeo ni kibarua wa kuponda kokoto hapa mjini eeh'
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
1,005
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 1,005 280
He he he tusiojua kudanganya wanawake kazi tunayo..

Wengine tukidanganya baada ya masaa machache tumeshakamatwa uongo wetu..

Huyo ataisoma namba humo humo kwenye ndoa
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,216
Likes
4,560
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,216 4,560 280
Ka alishakupa mbunye mwambie.

You hv nothing to loose.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,832
Likes
820
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,832 820 280
Endelea kumdanganya tu hata baada ya kuwa umemuoa, ndivyo walivyo hao viumbe. Ukimwambia ukweli kwake uongo, uongo kwake ukweli.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
Peleka posa kwanza, afu ukishaoa unamwambia ukweli.
Kuna ule wimbo wa 'pendoo eeeh, mimi mumeo ni kibarua wa kuponda kokoto hapa mjini eeh'
mi naona amwambie tu ukweli kabla. hebu jiweke kwenye nafasi ya huyo mwanamke uhisi maumivu utayoyapata.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
Endelea kumdanganya tu hata baada ya kuwa umemuoa, ndivyo walivyo hao viumbe. Ukimwambia ukweli kwake uongo, uongo kwake ukweli.
mambo mengine sio ya kuficha. hivi kwanini mnaficha damu zenu? sio vizuri na mnakeraaaa!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
Mh....!!
Pole kwa maumivu ulopata
yaani hata sijapoa. badilikeni bana. wakati mnadanganya huwa mnahisi hamna future na hao wadada au? mapenzi hayajaribiwi.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Hata sasa keshaumia, maana kama posa imeshatangazwa na wazazi wa binti wanajua. eti aje aahirishe ndoa kisa bwana kadanganya? Huo usumbufu atakajiletea bora tu aolewe kwa kudanganywa, wataelewana ndoani

mi naona amwambie tu ukweli kabla. hebu jiweke kwenye nafasi ya huyo mwanamke uhisi maumivu utayoyapata.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,289
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,289 280
Mahaba niue.We sema tu ukweli wako
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,832
Likes
820
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,832 820 280
Aisee! Sa kwanini umenidanganya muda wote huo? Bora hayo mengne na mtoto? Tafadhali peleka posa kwa huyo mzazi mwenzio SIKUTAKII!!
Looh!!! Utamfanya asimwambie ukweli, maana posa itaweza pigwa teke kule

 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
Hata sasa keshaumia, maana kama posa imeshatangazwa na wazazi wa binti wanajua. eti aje aahirishe ndoa kisa bwana kadanganya? Huo usumbufu atakajiletea bora tu aolewe kwa kudanganywa, wataelewana ndoani
hapana bana, bora mdada ajue mapema akiweza kufanya maamuzi magumu na afanye, kama atahisi kwake ni sawa aendelee. hakuna maana ya kuona halafu ndoa ije kukosa maelewano ndani ya muda mfupi. amwambie tu ukweli.
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,938
Likes
3,723
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,938 3,723 280
Sasa na wewe kama ulikua na malengo naye ulimdanganya yanini. Mwambie tu ukweli aamue kusuka au kunyoa.Leo unaenda kutoa mahari ukiwa na mauongo kibao kesho mko ndani kikatokea cha kutokea, atakuamini kweli? Umetumia style ya zamani sana.
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,735
Likes
16,491
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,735 16,491 280
Endelea kumdanganya tu hata baada ya kuwa umemuoa, ndivyo walivyo hao viumbe. Ukimwambia ukweli kwake uongo, uongo kwake ukweli.
Umekariri ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,229