Ninataka kumwambia mpenzi wangu ukweli, naombeni ushauri.

Ninataka kumwambia mpenzi wangu ukweli, naombeni ushauri.

Kama ningekuw amie mtoa mada, simwambii hadi tuoane. Madam nilishindwa sema ukweli kuanzia mwanzo bora nimalize tu.

Kumbuka kule kwenye chama ana hasara, afu na mke akose? Ndio hivyo, imekula kwa dada.

hapana bana, bora mdada ajue mapema akiweza kufanya maamuzi magumu na afanye, kama atahisi kwake ni sawa aendelee. hakuna maana ya kuona halafu ndoa ije kukosa maelewano ndani ya muda mfupi. amwambie tu ukweli.
 
Wanawake na nyie ifike kipindi mbadirike mtu akikwambia ukweli ndo umpende zaid na jua ndo ana mapenz ya dhat,sasa unakuta mtu inabid adanganye kwakuwa anajua ndo atakubaliwa matokeo yake ukweli ukibainika inakuwa majanga,mnataka mpaka mtu adanganye ni milionea ndo umkubali,akikueleza hana kitu humtak,mtaendelea kuumizwa kila siku kwa mtindo huu,me ushauri wangu kwakuwa umempata kwa kumdanganya weka wazi ukweli,ukiendelea kumdanganya utapata taabu sana,atataka matumizi ya laki akiamini unayo na wakati uwezo wako ni elf kumi,na kamwe usijidanganye na hako ka mshahara kake
 
Kama ningekuw amie mtoa mada, simwambii hadi tuoane. Madam nilishindwa sema ukweli kuanzia mwanzo bora nimalize tu.

Kumbuka kule kwenye chama ana hasara, afu na mke akose? Ndio hivyo, imekula kwa dada.

lakini hasara inayoweza kutokea mbeleni inaweza kuwa kubwa zaidi endapo utaendelea kuficha.
 
Wanawake na nyie ifike kipindi mbadirike mtu akikwambia ukweli ndo umpende zaid na jua ndo ana mapenz ya dhat,sasa unakuta mtu inabid adanganye kwakuwa anajua ndo atakubaliwa matokeo yake ukweli ukibainika inakuwa majanga,mnataka mpaka mtu adanganye ni milionea ndo umkubali,akikueleza hana kitu humtak,mtaendelea kuumizwa kila siku kwa mtindo huu,me ushauri wangu kwakuwa umempata kwa kumdanganya weka wazi ukweli,ukiendelea kumdanganya utapata taabu sana,atataka matumizi ya laki akiamini unayo na wakati uwezo wako ni elf kumi,na kamwe usijidanganye na hako ka mshahara kake

bora umeona na nyie vile inawacost huo uongo wenu. ila mbona mwenye pesa anajulikana tu bila hata kudanganya. msipende kujikakamua sana wakati wa kutongoza.
 
sasa kwanini ulimdanganya tangu mwanzo?we nae!
 
Cha msingi umwambie ukweli kwanza kama anakupenda atakuelewa na ataendlea kua nawe. Ila ukisema umfiche adi mtakapo kua ndoani hiyo itakua dalili mbaya katika hiyo ndoa na utaendlea kujitesa mwenyewe kuigiza maisha yasiyo halisi. Ukweli siku zote humweka mtu huru.
 
Mkuu mwambie tu ukweli ili kama kukuacha akuache tu ili uje na uzi mwingine utakao someka hivii 'nimeachika baada ya kumwambia ukweli'
 
Duh mkuu huu ni uongo uliopitiliza halafu unamdanganya mtu unayetegemea kuoa. Ni bora usiende kabisa hata kutoa posa manake hii ndoa itakuwa ya ugomvi mwanzo mwisho,
 
Cha msingi umwambie ukweli kwanza kama anakupenda atakuelewa na ataendlea kua nawe. Ila ukisema umfiche adi mtakapo kua ndoani hiyo itakua dalili mbaya katika hiyo ndoa na utaendlea kujitesa mwenyewe kuigiza maisha yasiyo halisi. Ukweli siku zote humweka mtu huru.
anaweza akawa anampenda na akaamua asiendelee nae vile vile. akishasema ukweli ajiandae tu kwa lolote litalotokea.
 
1.Kabla sijampata nilimwonyesha kiwanja cha kaka yangu nikamdanganya changu

2.Nilimdanganya mshahara anao upata yeye mimi napokea mara mbili yake ukweli napokea nusu ya mshahara anayelipwa yeye

3.Pesa ambazo nilitumia kwenda Outing na matumizi mbalimbali kumfanya awe happy, kiukweli mimi ni muhasibu wa kikundi fulani hivi kwa sasa nina loss kubwa sana

4.Nilimdanganya sina mtoto, kwa kweli nina mtoto moja

Nimemdanganya mambo mengi sana. Wiki ijayo napeleka posa ili tufunge ndoa. Sasa naombeni ushauri, nimwambie au niache aje akumbane nayo mwenyewe ndani ya ndoa.

How do u know hajakupendea maendeleo uliyo nayo? Kama kweli anakupenda atavuka hayo. Inaweza kuchukua muda lakini ndo hali uliyoitengeneza na kama mwanaume u need to face consequences.
Ujue hiyo ndoa si ya kwako na yeye tu kuna watoto wenu, mtoto wako, ndugu na jamaa.
Kwa sababu hiyo ni haki yake ya msingi kufanya maamuzi ya kuolewa na wewe akiwa anajua kiuhalisia kabisa anaolewa na mume wa namna gani. Its her right. Wewe ungefanyiwa hivyo ungejisikiaje? Be a man bana!
 
1.Kabla sijampata nilimwonyesha kiwanja cha kaka yangu nikamdanganya changu

2.Nilimdanganya mshahara anao upata yeye mimi napokea mara mbili yake ukweli napokea nusu ya mshahara anayelipwa yeye

3.Pesa ambazo nilitumia kwenda Outing na matumizi mbalimbali kumfanya awe happy, kiukweli mimi ni muhasibu wa kikundi fulani hivi kwa sasa nina loss kubwa sana

4.Nilimdanganya sina mtoto, kwa kweli nina mtoto moja

Nimemdanganya mambo mengi sana. Wiki ijayo napeleka posa ili tufunge ndoa. Sasa naombeni ushauri, nimwambie au niache aje akumbane nayo mwenyewe ndani ya ndoa.

Yahaya yuko kazini
 
Aaaaaamakweli majanga je wewe unampenda kweli au uliamua fanya hivyo kusud upate utamu.kma lengo ni utamu wa mh temba na bilashaka ushapata mpe ukweli wa mambi
 
Wanawake na nyie ifike kipindi mbadirike mtu akikwambia ukweli ndo umpende zaid na jua ndo ana mapenz ya dhat,sasa unakuta mtu inabid adanganye kwakuwa anajua ndo atakubaliwa matokeo yake ukweli ukibainika inakuwa majanga,mnataka mpaka mtu adanganye ni milionea ndo umkubali,akikueleza hana kitu humtak,mtaendelea kuumizwa kila siku kwa mtindo huu,me ushauri wangu kwakuwa umempata kwa kumdanganya weka wazi ukweli,ukiendelea kumdanganya utapata taabu sana,atataka matumizi ya laki akiamini unayo na wakati uwezo wako ni elf kumi,na kamwe usijidanganye na hako ka mshahara kake

eti eeh..kama ni mwanaume wa uongo mwanamke hawezi kukubadilisha ukaongea ukweli..
 
dah! kwanini ulimdanganya? nimeumia utafikiri mimi ndio huyo bidada.

Ndio mnayoyataka haya my dada c sahihi kuumia. Mwache tu shoga yako akalicheze rumba huko.Naamini bila kudanganywa asingekubali kuolewa.
 
Back
Top Bottom