Ninataka kumwambia mpenzi wangu ukweli, naombeni ushauri.

Ninataka kumwambia mpenzi wangu ukweli, naombeni ushauri.

Ndio mnayoyataka haya my dada c sahihi kuumia. Mwache tu shoga yako akalicheze rumba huko.Naamini bila kudanganywa asingekubali kuolewa.

sasa kama hasingekubali si angepata mwingine. huoni kama kusema uongo kwa kuamini kuwa atapendwa ameikatili hata nafsi yake. hiyo haina tofauti na wanawake wanaoenda kwa waganga ili wapendwe.
 
Men flash out money and wonder why they get golddiggers...hakivle tell ha everythng ajue asepe au akae usimharibie her life kw sababu ya kuwa mwanume uliekosa confidence kujiamin ulivyo na kuwa mtaftaji
 
kuna rafiki yangu wa karibu sana alipata mchumba akapeleka na posa kabisa, kumbe alikuwa na mtoto na mwanamke mwingine hajamwambia rafiki yangu...alimwambia siku moja kabla ya harusi, yaaaaani ilikuwa ni balaa, nusura ndoa ivunjike..ndugu walimbembeleza sana ndio akakubali kufunga ndoa tena kishingo upande tu!!

nakumbuka siku ya harusi rafiki yangu alikuwa analia sana, watu wakajua anauchungu wa kuwaaga ndugu zake lkn kiukweli hicho ndicho kilikuwa kinamliza

kuna ukweli mwingine sio wa kuficha cos utajulikan atu, na unaondoa mapenzi kabisa pale unapojulikana..
Im so sory kwa huyo mchumba wako..kwa kweli lazma atahuzunika sana
 
Watu wengine watammega kiraisi kwasababu ya uzoefu wa kudanganywadanganywa na wewe, Watamdanganya na kummega kiraisi kama wewe ulivyomdanganya na hotogundua kama anadanganywadanganywa..
 
You know, you don't win heart's love through lies. She will find out sooner or later. The truth will find itself out of the bag you keep it. I'l advice you to do this, on the day you will tell her, make sure nobody is with you. Prostrate to tell her the truth, sincerely and ask for her forgiveness. She will forgive you. And if she doesn't, allow her to heal. It hurts you know, when the one you truly love betrays you through lies. And if she decides to break the relationship permanently, LET HER GO! Better women will come along. You've learnt your lesson. You 2 change and ask for God's forgiveness. He hates a lying tongue. You can't force the hands of love.
 
Kwanini usiseme ukweli mwanzo kabisa? Kwanini usiache akupende wewe halisi? Badaye nikikuacha baada ya kumjua wewe halisi utaniambia Mimi msaliti/sinamapenzi ya kweli/nilipenda pesa
 
Mwanaume ambaye ajawahi mdanganya mpenzi wake, hana heshima kwa feelings za mpenzi wake.
 
Ukitaka kujinyonga usimwambie! We mwambie aelewe ukweli kwani akikuacha kitu gani manake kama tundi ushakula tayari atiiiiiiiiiiii
 
sasa kama hasingekubali si angepata mwingine. huoni kama kusema uongo kwa kuamini kuwa atapendwa ameikatili hata nafsi yake. hiyo haina tofauti na wanawake wanaoenda kwa waganga ili wapendwe.

Dada yangu tunapokuja na ukweli mkononi mnatuchinjia mto Amazon halafu damu zetu zinapotelea msituni. Bora tudanganyane tu hivi hivi tutafika tu. Mwache tu rafiki yako akakione kivumbi huko.Rafiki yako akishindwa huko itakuwa zamu yetu sie wauza miwa kujigegedea ( kama c kuoa kbs) maana baada ya hapo akija mtu na mshahara wake wa kuunganisha kwa Kamba atamuona wale wale tu. ataweka penzi mbele pesa baadae. Hapo ndio akina sie wauza juice ya ukwaju itakuwa zamu yetu.Hivi hivi heshima itakuja tu.
 
Peleka posa kwanza, afu ukishaoa unamwambia ukweli.
Kuna ule wimbo wa 'pendoo eeeh, mimi mumeo ni kibarua wa kuponda kokoto hapa mjini eeh'

Mkuu, hizi nyimbo zingine za akina Dudumizi tunazikumbuka wachache sana, ni za enzi zileeeee, za akina Bilam lee na Vijana jazz, na hua sizisikii kabisa kupigwa popote, sasa mtu mwenyewe anaenda kutoa posa, ujue huu wimbo haujui kabisa, nashauri weka picha ya huo wimbo kabisa!
 
Mh mwambie ukweli tu asipokutaka tena ndo matunda ya uongo wako na siku nyingine usidanganye tena!!!
 
Back
Top Bottom