Ninatafuta Watanzania wenzangu wanaoishi KZN, Durban

Ninatafuta Watanzania wenzangu wanaoishi KZN, Durban

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Posts
1,489
Reaction score
1,281
Habari wanaJF,

Natafuta Watanzania wanaoishi maeneo ya Durban, Kwa-Zulu Natal. Hususan maeneo ya Flanders Drive, Umhlanga na Mt.Edgecombe.

Nitashukuru sana kufahamiana na Watanzania waishio maeneo hayo.

Asanteni.

cc: Gitifii
 
Kwa kukusaidia tu ni kwamba Watanzania wengi waliopo South Africa wanatumia majina ya kizulu.
Mie ninashemeji yangu yupo huko anajina moja gum sana.

Halafu suala la pili ni unafiki wenu na wewe ukiwemo.Wengi mnatafutana halafu mwenzio akipata pesa unamuuwa kwa kushirikiana na wenzio ili mpate kurithi mali.
Watanzania wengi maisha yao magum sana huko na hilo tunalijua,na ndio maana hapa kila muda utasikia mtanzania kavamiwa kauwawa na kuwatia lawamani wa South Africa kumbe ni nyie kwa nyie kwa tamaa zenu.
Na ndio maana wengi mnakimbiana,na wengine hata huficha kazi wanazofanya kwa kuhofia hili hili wimbi la kuuwana kwa ajili ya mali.
We maiti ikiletwa huku utaona imeletwa na Radio,Smart Phone na nguo tu.
 
kaka mbona wapo kibao wanabeba mabox huko, ingia supermakert au shopping mall utawakuta mabinti wa temeke wanasafisha vumbi kwenye makabati, tena utawajua kwa sababu huongea kiswahili tu, mie nilipokuwa huko wala sikuhangaika kuwatafuta, niliingia saloon 1 kukata nywele nakuta wabongo wa manzese wanachapa kiswahili, shopping mall ndio usiombe
 
Back
Top Bottom