Ninahamia nchini Nigeria, naomba kujua ya huko

Ninahamia nchini Nigeria, naomba kujua ya huko

We unakimbia kupelekwa kwenye makambi ya kilimo.
 
Nasikia uchawi upo sana na wanawake wengi wanajichubua
 
Kifupi Afrika magharibi mpk kaskazin hali si shwari sana kwa sasa... Jiadhari ni mikusanyiko isiyokuwa na ulazima,, milipuko huko ni unlimited mabomu ya mhanga, ebola, njaa na chikungunya hivyo vinawamaliza sana watu wa pande hizo..... Kukaa kwenye vilinge hovyo hovyo mithili ya vijiwe vya kahawa acha utakufaa.
 
Tahadhari ni hiyohiyo ya ulaghai kuwa nayo sana makini ila pia jiandae na kukutana na bodaboda nyingi sana zaidi ya zile unazo ziona Dar na pia swala zima la chakula hawako vizuri wako rough sana
upo sahihi mkuu hawa jamaa kwenye upishi na maandalizi ya chakula hawapo vyema ukiwa na roho ndogo mara unaacha kula
 
Back
Top Bottom