Ninafarijika na Wabunge wangu Tunduma

Ninafarijika na Wabunge wangu Tunduma

katusyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Posts
1,455
Reaction score
434
Ninapokuwa nina hasira sana za uchaguzi uliopita nikigeuka nyuma nawaona makamanda wangu wawili devid ernest silinde, na frenk mwesya mwakajoka, hakika hawa ni mapacha wasiofanana, ni watu walitoa maisha yao kwa ajili ya wananchi, hawa ni viongozi sio watawala, momba tumewatuma na tunawaamini
 
Ninapokuwa nina hasira sana za uchaguzi uliopita nikigeuka nyuma nawaona makamanda wangu wawili devid ernest silinde, na frenk mwesya mwakajoka, hakika hawa ni mapacha wasiofanana, ni watu walitoa maisha yao kwa ajili ya wananchi, hawa ni viongozi sio watawala, momba tumewatuma na tunawaamini

Poa sana mkuu
 
Mwakajoka ni mtu makini sana nawapa pongenzi wana tunduma wamepata jemedali.
 
Kyela CHADEMA Taifa walituangusha!Kijana Mwanyamaki HAKUPATA MSAADA hata wa senti toka Makao makuu na akajitahidi sana kwa kupata kura elfu 40 dhidi ya elfu 44 za Dr Mwakyembe!

Ruzuku ya CHADEMA kama haiwezi kusadia tossup states sasa zinafanya kazi gani?CHADEMA Makao Makuu MMEMPA Jimbo Dr Mwakyembe bure kabisa!

Tulipigana lkn hatukusaidiwa!Kuna viongozi wa CHADEMA Taifa lzm wawajibike kwa kutukosesha Majimbo ya Kyela,Rungwe,Mbalali,Mbeya Vijijini na Vwawa!Haya yalikuwa Majimbo ya UKAWA lkn UKATA ukawaangusha!

Ruzuku ipelekwe mikoani sasa
 
Hapo kyela, rungwe, vwawa, shida ilikuwa ni upungufu wa nguvu ya uma wala sio pesa kama unavyozungumza malafyale, ikumbukwe kila mahala tunaposhinda chadema lazima nguvu kubwa ya uma itumike, mlowo polic walipiga mabom mpaka waliishiwa mabom, kitu cia kwanza wananchi inatakiwa mjitoe kwelikweli, wenzenu tunduma hatujawaipewa pesa na taifa lakini nazani mziki wetu mnauelewa
 
Back
Top Bottom