Anaishi Dar huyounaishi wapi kwanza tuanzie hapo!
Anaishi Dar huyounaishi wapi kwanza tuanzie hapo!
Tofauti ipo sana tu, sisi tuko kisasa zaidi ila wenzetu (wanaume wa Dar) kutwa kulia lia tummmh kwani kuna tofauti kati ya nyie wanawake wa dar na wanaume wa dar?!
duh, mlikua mnawaandama wanaume, sasa hivi wanawake tena? dah watu wa dar kweli hawapendwiHasa wanawake wa daslamu
Utalegeza tu subiri arudi tena na tenaAaaaaa we mbona mie nimemnyima
Nirahis X girl kumfanya x boy wake kuwa rafik wakawaida tena kwa kuheshimiana..kulko kwa mwanaume.
Hapana siishi Dar eroo.Anaishi Dar huyo
Dah...aiseeTofauti ipo sana tu, sisi tuko kisasa zaidi ila wenzetu (wanaume wa Dar) kutwa kulia lia tu
Wewe ni mmoja kati ya 1000Karud zaid na zaid
Unaweza ukajaribu kupotezea ila ukishakuwa tu na namba zake mkaanza kuchart whatsapp baaaas ipo siku mtakumbushana enzi zenu.Uliongea vizuri mwanzo kuwa inategemea. Mtu unakuta kuna wanawake wanne walioolewa kuachana nao ni vita. Hata ujikaushe vipi
Ni vizuri kwasababu hatakuwa na wa kukulinganisha naye. Pia ni security ingawa wadada wengi tu kwasasa wanazipuuza.Kweli kuoa mwenye bikra ni jambo la msingi kwa maana suala la maex ni jipu sana, zaidi wale ambao hawajaachana vikojoleo vyao.
NIKWELII ILA CO WOTE..TABIA NI HULKA MTU ANAKUWA NNAYO
Wake za watu tunawabamiza bila huruma yaani.tena unamuweka style ambazo hajawahi kufanyiwa na mumewe.kuna mke wa mtu nilisugua nikamwambia mtukane mume wako aisee alimtukana hadi nikajisikia vibaya.
Hawatishi ila ukweli ndo huo hata cc tunalijua tukiamua kuoa tutaoa hatutaacha eti kisa tumeambiwa haya cha msingi ni kumshirikisha Mungu katika hiliaissss...unawatisha ambao hawajaoa!