Nina uhakika hata wakiolewa hawatatunyima

Nina uhakika hata wakiolewa hawatatunyima

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Posts
3,157
Reaction score
1,907
Habarini wadau,

Kwa jinsi ninavyowafahamu mabinti wengi wa sasa (ambao ni wasichana wetu) ni kama wanaingia kwenye ndoa tu kwa ajili ya kupata unafuu wa maisha na wajulikane kuwa wameolewa.

Pia, ni vigumu sana kwao kumkatalia/kumnyima papuchi mtu aliyekuwa naye katika uhusiano,hata kama alikuwa na wengi. Hapa ndipo naamini kuwa kumbe kujitunza kwa mwanamke (kutunza bikra yake hadi wakati wa ndoa) kuna umuhimu.

Zamani ilikuwa ukiwa na uhusiano na binti kisha akaolewa ndio unamsahau kabisa kimapenzi na mnaanza kuheshimiana tu kiutu uzima.

Ila sikuhizi waaapi. Hamna kitu,wake za watu wengi wanakuwa warahisi mno.
 
unaishi wapi kwanza tuanzie hapo!
 
Kuna ka ukweli hapo maana ndoa zenyewe za siku hizi duh!yani siku hizi kila jmosi hukosi harusi hata tano kwa mpigo tofauti za miaka iliyopita ilikuwa tukisikia hharusi mtu unastuka
 
Nirahis X girl kumfanya x boy wake kuwa rafik wakawaida tena kwa kuheshimiana..kulko kwa mwanaume.
 
Wake za watu tunawabamiza bila huruma yaani.tena unamuweka style ambazo hajawahi kufanyiwa na mumewe.kuna mke wa mtu nilisugua nikamwambia mtukane mume wako aisee alimtukana hadi nikajisikia vibaya.
 
Kuna ka ukweli hapo maana ndoa zenyewe za siku hizi duh!yani siku hizi kila jmosi hukosi harusi hata tano kwa mpigo tofauti za miaka iliyopita ilikuwa tukisikia hharusi mtu unastuka
Mkuu unakuta mtu anafunga harusi ukumbini wakati huohuo anayelalaga na mkewe mtarajiwa ni mwalikwa na bado hawajaachana. Adabu na Uaminifu hakuna kabisa tena.
 
Wake za watu tunawabamiza bila huruma yaani.tena unamuweka style ambazo hajawahi kufanyiwa na mumewe.kuna mke wa mtu nilisugua nikamwambia mtukane mume wako aisee alimtukana hadi nikajisikia vibaya.
Hahaha...mkuu muonee huruma huyo mume wake,kumbuka "mtenda hutendwa"
 
Dar si unajua wanaume wa Dar kabao kamoja chali
Siishi Dar wala karibu na Dar...halafu mada haihusiani na issue ya mabao. Au hujui kusoma na kuelewa?
 
Siishi Dar wala karibu na Dar...halafu mada haihusiani na issue ya mabao. Au hujui kusoma na kuelewa?
Kwani huelewi wanawake wengi wanachepuka sababu ya kutoridhisbwa kimapenzi? Mada umeweka mwenyewe halafu huelewi
 
bikra HATA MUNGU ALIJUA UMUHIMU WAKE NA AKAWEKA SHERIA KABISA TENDO LIFANYIKE BAADA YA NDOA ALIJUA IMPACT YAKE

MKE ASIYE NA BIKRA HESABU SIO MKEO
 
Huyu ana utani na wanawake wa Dar, ila nahisi kutokana na matatizo ya wanaume wa Dar ndomana imefikia hatua hiyo
mmmh kwani kuna tofauti kati ya nyie wanawake wa dar na wanaume wa dar?!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom