Masai wa Town
JF-Expert Member
- Apr 9, 2017
- 6,969
- 25,314
Mwanzoni niliona ni attitude ya Muda tu lakini naona nimefika mbali zaidi! Hata nikisikia sauti ya kike inabisha hodi nashikwa na hasira tu. Ni mama tu ndiye huwa nawasiliana naye
Nielekeze namna ya kuacha maana nimeshindwaAcha kupiga nyento utafute mwanamke utulie naye taratibu utaona thamani na umuhimu wa Mwanamke kwenye dunia hii.
Lkn kwa sasa wewe povu la sabuni ya MO 29 machoni pako lina thamani kuliko Hamisa Mobeto.
Nielekeze namna ya kuacha maana nimeshindwaNyeto.
Nielekeze namna ya kuacha maana nimeshindwaUnaenda kuwa gasho sasa mkuu samahani kama nimetumia lugha mbaya kama sio hvo basi acha nyeto tusije kukukosa😄😄
Njoo PM nikupatie Dawa mkuu Kama upo DSM lakiniNielekeze namna ya kuacha maana nimeshindwa
Nipo kibondo!Njoo PM nikupatie Dawa mkuu Kama upo DSM lakini
Ili uwe safe Tengeneza hobi ya vitu muhimuNipo kibondo!
SawaU
Ili uwe safe Tengeneza hobi ya vitu muhimu
Sorry kabla sija kuelekeza.Nielekeze namna ya kuacha maana nimeshindwa
Mwanamke wa pornSorry kabla sija kuelekeza.
Nyeto ukiipiga unavuta hisia ya mwanamke mzuri, ww unavyo piga nyeto unavuta hisia ya kitu gani?
Manake hata nyeto lazima kuwe na connection ya kihisia na mwanamke.
SawaSijui ni nini kilikupelekea kuwa hivyo.
Nakumbuka tulipokuwa chuo Kuna jamaa alikuwa haishi kuwasema vibaya wanawake hata hii tabia yake ikawa inajulikana na watu, za chinichini ikawa inasambaa alipewa HIV na demu.
Back to you, for whatever it is, it's not normal, badilika for your own sake.
So wanawake wa porno huwachuki ila hawa unaokutana nao ndio unawachukia?Mwanamke wa porn