Nina shida na picha za jini/shetani


famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Habari za wikiendi wanajamvi,

Kila siku nimekuwa nikiwaza kuhusiana na ukweli wa uwepo hivi viumbe, na napata hamasa zaidi pale viongozi/watumishi wanavyo vielezea viumbe hivi.

Kwa muktadha huo, nimeamua niombe kupata walau picha ya hivi viumbe ili niondoe hili dukuduku langu, maana naishia kusikia kuwa wana sura mbaya kama mioyo ya watu flani flani katika jamii zetu.

Natumaini humu kuna wajuzi wa kila idara, na hata hili naamini nitasaidiwa katika hili.

Karbuni;

Cc: mshana jr, mzizimkavu, lizabon
Viongozi wa dini na kiroho.
 
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Messages
3,268
Likes
5,466
Points
280
Rais2020

Rais2020

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2016
3,268 5,466 280
Mkuu hizo Picha ninazo ila utatakiwa kuzilipia sh.100000/.
Karibu
 
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,079
Likes
781
Points
280
onduru ogy

onduru ogy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,079 781 280
Habari za wikiendi wanajamvi,

Kila siku nimekuwa nikiwaza kuhusiana na ukweli wa uwepo hivi viumbe, na napata hamasa zaidi pale viongozi/watumishi wanavyo vielezea viumbe hivi.

Kwa muktadha huo, nimeamua niombe kupata walau picha ya hivi viumbe ili niondoe hili dukuduku langu, maana naishia kusikia kuwa wana sura mbaya kama mioyo ya watu flani flani katika jamii zetu.

Natumaini humu kuna wajuzi wa kila idara, na hata hili naamini nitasaidiwa katika hili.

Karbuni;

Cc: mshana jr, mzizimkavu, lizabon
Viongozi wa dini na kiroho.
Mkuu hakuna moyo wenye sura mbaya.

Moyo wako ina sura kama ya moyo wa mbuzi tu nenda buchani ununue uone na zinafanans na ya mtu meingine.

Hayo ya kusema jini ana sura mbaya, mara shetani ana sura mbaya ni uongo tu ili uogope.

Majini ni warembo kama walivyo malaika.

Kumbuka watu wanaongea mamho ya kufikirika akilini hakuna uhalisia.
 
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
3,726
Likes
4,914
Points
280
Mkushi Da Gama

Mkushi Da Gama

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
3,726 4,914 280
Roho
 
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,688
Likes
1,745
Points
280
famicho

famicho

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,688 1,745 280
Mkuu hakuna moyo wenye sura mbaya.

Moyo wako ina sura kama ya moyo wa mbuzi tu nenda buchani ununue uone na zinafanans na ya mtu meingine.

Hayo ya kusema jini ana sura mbaya, mara shetani ana sura mbaya ni uongo tu ili uogope.

Majini ni warembo kama walivyo malaika.

Kumbuka watu wanaongea mamho ya kufikirika akilini hakuna uhalisia.
Ndio maana nahitaji kuziona hizo picha zao, mana nimechoka maneno ya kuambiwa kama ulivyofanya wewe hapa, kama ni mrembo we ulimuona wapi? Kama ulimuona tuma picha yake
 
V

viwanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
699
Likes
744
Points
180
Age
33
V

viwanda

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2016
699 744 180
Mtaishi kama mashetani muulize Jongo Papai Mkaa anajua wanasura gani hao.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,553
Likes
6,660
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,553 6,660 280
Nenda kwa mkuu mwambie akupeleke kwao si tu ukaone picha zao bali ukaone na maisha yao.
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,829
Likes
7,340
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,829 7,340 280
Mbona hujasema kuhusu picha ya Mungu? Au ulishaipata?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,774
Likes
97,796
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,774 97,796 280
mshana jr huyu ni mtalaam aliyebobea katika shughuli hizo, wasiliana nae, anaweza kukusaidia.
 
made

made

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
807
Likes
321
Points
80
made

made

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2010
807 321 80
Weee jamaa Bana......mashetani yapo mengi njiani kila siku unakula na kutembea nao na kuongea nao tu.....ila anapoamua kuonesha utofauti hakuna anaeweza kumpiga picha...aidha kwa kujawa na hofu tu na ule mshtuko utakaoupata...kilichobaki sasa kwa ile picha uliyooneshwa ndo imagination inapokuja na kuanza kumchora.
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,797
Likes
4,573
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,797 4,573 280
Habari za wikiendi wanajamvi,

Kila siku nimekuwa nikiwaza kuhusiana na ukweli wa uwepo hivi viumbe, na napata hamasa zaidi pale viongozi/watumishi wanavyo vielezea viumbe hivi.

Kwa muktadha huo, nimeamua niombe kupata walau picha ya hivi viumbe ili niondoe hili dukuduku langu, maana naishia kusikia kuwa wana sura mbaya kama mioyo ya watu flani flani katika jamii zetu.

Natumaini humu kuna wajuzi wa kila idara, na hata hili naamini nitasaidiwa katika hili.

Karbuni;

Cc: mshana jr, mzizimkavu, lizabon
Viongozi wa dini na kiroho.
 
orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
778
Likes
709
Points
180
orangutan

orangutan

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
778 709 180
Afu na hii tabia ya kufananisha urembo wa mtu (wanawake) na malaika. Mi ninavojua kuna malaika wa kiume pia. Sasa how come tufanye comparison ya urembo wa Ashura na malaika ambao wengine ni wakiume??
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665