Nina shida na picha za jini/shetani

Nina shida na picha za jini/shetani

I m here here here. nowwwww.../ whatssss areeeee... you ....say...
bloodedis maaaa.... fooood....../
~~~
images
 
Picha ya shetani hata wemwenyewe unaweza ukawa shetani tu,vile unavyoishi na watu vile ndo picha ya shetani unaweza unaweza ukaiona hasa kwa matendo maovu
 
Picha ya shetani hata wemwenyewe unaweza ukawa shetani tu,vile unavyoishi na watu vile ndo picha ya shetani unaweza unaweza ukaiona hasa kwa matendo maovu
Sio kweli mkuu
 
Back
Top Bottom