Nina shida na laki moja au elfu 80 nikopesheni


Visacard

Visacard

Senior Member
Joined
May 12, 2017
Messages
158
Likes
89
Points
45
Visacard

Visacard

Senior Member
Joined May 12, 2017
158 89 45
Nimepata shida ya ghafla biashara imeyumbaa. Si unajua msimuu wa Magufuli huu
So nina uhitaji wa Tsh laki moja au elfu 80 naomba mnikopeshe. Nipo kwenye kipindi cha mpitoo biash

ara imeyumba sanaa huku arusha ilboru
nisaidieni ni wapi hapa mjini arusha naweza kukopaa nina shida nazo haraka mnoo ya kutumia siku mbili tatu biashara yangu imeenda chakaa
yaani acha tu

Please jamani maana sijui hizi siku kadhaa za ishije
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,441
Likes
2,720
Points
280
Age
39
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,441 2,720 280
jomoni, thana! acha hizo,
 
Y

yudatade edesi shayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
1,369
Likes
1,283
Points
280
Age
25
Y

yudatade edesi shayo

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
1,369 1,283 280
Njoo uchukue jomoni
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,110
Likes
12,958
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,110 12,958 280
Toto la R CHUGAA.

Wa mikoani mpo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,188
Members 481,615
Posts 29,761,735