Mwaka wa pili !! Mm mbona mwaka wa 8 sijui ka kuna kondom natumia kly tu..Wadau daah yani katika watu ambao hawaoni faida ya kondomu mimi ni namba moja
Huu mwaka wa pili nawatia mademu bila kondomu na wala sina taimu ya kuvaa kondomu kwenye maisha yangu
Kama kuna vidonge maalum vya kunywa kureplace kazi ya kondomu naomba mnitajie maana siwezi kabisa kumtia demu na kondomu naona najipunja utamu.
Nmecheka mpaka baaaasi. Asante mzee hapa nimelazwa K's hospital naumwa lkn imenilazimu nicheke kwa nguvu.Kwel Mods sio wa mchezo Jamaa karud leo hii na Leo karudshwa Segadance.. Kuna Mmoja nae naona soon ataingia 18 za Paw
Duuuh mshkaj anaongoza kwa kula banWadau daah yani katika watu ambao hawaoni faida ya kondomu mimi ni namba moja
Huu mwaka wa pili nawatia mademu bila kondomu na wala sina taimu ya kuvaa kondomu kwenye maisha yangu
Kama kuna vidonge maalum vya kunywa kureplace kazi ya kondomu naomba mnitajie maana siwezi kabisa kumtia demu na kondomu naona najipunja utamu.
[emoji23]Demu Kama sanchoka ukitumia condom umeidhulumu nafsi
Mzee unapajua k's me nipo hapa mafiatNmecheka mpaka baaaasi. Asante mzee hapa nimelazwa K's hospital naumwa lkn imenilazimu nicheke kwa nguvu.
Dah..au awe anatafuna big G wakati anapiga gem..nasikia eti nayo ni dawa...kabla hauja sex kunywa maji mengi afu ukimaliza kumwaga goli moja unaenda kukojoa inaamika ina saidia
unaishia kupiga puchuDemu Kama sanchoka ukitumia condom umeidhulumu nafsi
Wadau daah yani katika watu ambao hawaoni faida ya kondomu mimi ni namba moja
Huu mwaka wa pili nawatia mademu bila kondomu na wala sina taimu ya kuvaa kondomu kwenye maisha yangu
Kama kuna vidonge maalum vya kunywa kureplace kazi ya kondomu naomba mnitajie maana siwezi kabisa kumtia demu na kondomu naona najipunja utamu.