pet geo pet
JF-Expert Member
- Jun 30, 2018
- 518
- 815
- Thread starter
- #21
Kama kapi asa??2m ni chache sana na pia ni nyingi sana, biashara kwa sasa zinachangamoto nyingi sana. Ila kwa hyo hela jaribu kuanza na ka kiwanda kadogo cha uzalishaji.
Kama kapi asa??2m ni chache sana na pia ni nyingi sana, biashara kwa sasa zinachangamoto nyingi sana. Ila kwa hyo hela jaribu kuanza na ka kiwanda kadogo cha uzalishaji.
Subiri mavuno ya mpunga alafu ununue uuze mchele DecemberMwanza
Ipi hasa??Mimi nafikiri tumia laki 6 tu kwenye biashara utakayoianzisha, ukiona imeyumba ongezea laki 4 ukiona bado inayumba achana nayo Mkuu.
Tafuta nyingine kwa milion iliyobaki.
Daah!mkuu wazo la bishara nalo mpka nikulipe kbs??kuwa na huruma basFungua kijiwe Cha kuuza rangi za magari na vanish zake
Kam unataka elimu yake na mbinu njoo dm ila utanilipa fee ya consultantat
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Uza pombe kali za bei ndogo mfano Diamond, Kitoko, K-Vant na Konyagi za kupima. Kimtindo uza na sigara zote.Ipi hasa??
Ayaaaa...🙆♂️Ndiyo yeye huyo, angalia nyuzi zake kwenye ID zote mbili.
Classmate wako huyo, si ndiyo ?Ayaaaa...[emoji2297]
Kashaharibu shughuli...[emoji1787]
Kijana wa hovyo grade one huyu..[emoji847]
Nina ma classmate wa hovyo sana vijana hawa...🤣Classmate wako huyo, si ndiyo ?
Duuh!hii hapana...nitakamatwa mapema sana...Uza pombe kali za bei ndogo mfano Diamond, Kitoko, K-Vant na Konyagi za kupima. Kimtindo uza na sigara zote.
Ni swala la mwezi tu, utaona mafanikio ila kamwe usikopeshe mteja
Kila mtu ni classmate wakoNina ma classmate wa hovyo sana vijana hawa...[emoji1787]
Yaani alipe Kodi 50k Kwa mwezi alafu any ue mzani na kimeza na ukarabati Kwa 250k?Ungekua Dodoma ningekushauri ufungue Stoo au Duka la Nafaka.
●50k unapata fremu mtaani unalipa miezi mitatu 150k.
●250k mzani kimeza cha mbele ya ofisi na matengezo kidogo kilingana na chumba cha frem kitavokua.
●1100k unapata kilo 500 za mchele mzuri ambao unauzika mtaani 2800 kwenda juu weka hapo.
●300k Hii itumie kununua Sembe 50k mifuko miwili, Ngano 40k mfuko1 Maharage 50k kwa kilo25 na mayai trei5 kwa 45k.
●Utabaki na 300k Cashi ya kuanzanayo ya kuangalia kipi cha kujazia au kuangalia wateja watakua wanataka bidhaa zipi pia
Tafuta odds 3 tatu za uhakika tia mzigo utapata 6 milWakuu habarin!
Nimejitaidi kufanya kazi kwa muda mrefu Sana mpaka nikafanikiwa kukusanya kiasi cha Million 2 ila nimeshidwa nifanye biashara gani.
Wakuu mwenye wazo la biashara naomba anisadie, napatikana Mwanza, kuajiriwa nimechoka Sana.
Naombeni wazo la biashara wakuu.
Wapi hujaelewa sasaYaani alipe Kodi 50k Kwa mwezi alafu any ue mzani na kimeza na ukarabati Kwa 250k?
Kuna sehemu nimekuambia sijaelewa ? Yaani pesa ya ukarabati izidi Kodi si ukichaa huoWapi hujaelewa sasa
Nawez kupata mchanganuo kaka?Njoo Karatu, lima kitunguu, nusu acre...
Itupie kwenye kilimo cha nyanya
Kuanzia mwezi wa April hadi August utapiga sana maokoto
Speaking from experience