Nina mimba ya msafisha kucha... Mmh!

Penzi lako umelihamishia kwa makusudi kwa msafisha kucha, achana na mmeo nenda kwa msafisha kucha!
 
....Jitu zima linakaa na kutunga uongo, tena bila malipo. Leo kafungua uzi eti hashiki mimba aliharibu kizazi na mirija akiwa shule. Mumewe mwaka wa sita anahangaika mahospitalini. Hapa ana mtoto na ametiwa mimba, kenge maji mkubwa wewe...
 
Mwajiri kwako kama house boy ili uendelee kufaidi mgegedo wake.
 
huna password katikati ya mapaja yako ww ni "slide to unlock" hatari sana(kwa sauti ya sheikh kipozeo)
 
Ndo maana huwa sijisumbui eti nimfikishe mwanamke kileleni nkitupiamo basi napita hivi
 
Uuwaji kabisa, uasherati uliokubuhu, hata kutumia condom hakuna!
Yaani wataka kumuuwa mwenzako kisa kushikwa shikwa miguu?! Hii ya mwaka..
Sasa tunaelewa kwanini mnakimbilia kusafishwa miguu!
Ngoja niende sasa hivi kumsafisha wangu miguu isije ikawa balaa 🙂😉
 
Si ndio huyu aliyeanzisha thread akida mme wake anapoteza muda kwamba yeye kizazi kilitolewa akiwa form six?? Mi ndo mana humu siamini kila andish linaloandikwa alaf unaweza kuta huyu ni mwanaume tu

Kuamini neno jf ni sawa na kucheza mchezo wa biko
 
Ndo akili zenu zilivyo.... [emoji1] [emoji1] [emoji1]
wapumbavu sana nyie
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…